E đang có con máy bản quyền w7 home pre

E muốn hỏi tất cả người xem có cách nào (vd; bản nâng cấp) để em lên Ulitmate được không.

P/s: không tính cách cài lại win

Cristian

có cài lại windows mua key bản quyền ultimate k lẽ từ wave muốn độ lên SH ak ^^

phan.akira

cotre Bạn đọc topic này
Link MF mình up lại thế có downgrade được không hả bác

---------- Bài thêm lúc 23:52 ---------- Bài trước là lúc 23:51 ----------

prokotex có cài lại windows mua key bản quyền ultimate k lẽ từ wave muốn độ lên SH ak ^^ lên đươc ô tô đấy bạn à

em_style_lovely

cotre Ngày xưa mình cũng dùng Home, giờ là Ulti
bác dùng hàng xách tay từ nhật ak khó dùng lắm nhỉ

thằng bạn e có con máy tiếng tàu. e vừa cài lại tiếng anh cho nó rồi

Jock

KHông được đâu bạn để vậy xài củng được rùi,nếu không KẾT thì cài lại windows thôi

beheo_hy4ever

Ultimate làm gì cho nặng không biết, cứ KẾT học đòi cho tương tự người khác, bạn dùng bản windows 7 nào thì bạn phải xem là mình cần những chức năng gì của nó, mình là dân network mình xài bản Pro là quá đủ rồi đâu cứ phải Ultimate. bạn xài bản home bản quyền mà không chịu cứ KẾT lên bản Ultimate Cr-ack

Mayfield

lighthouse9xpro Ultimate làm gì cho nặng không biết, cứ KẾT học đòi cho tương tự người khác, bạn dùng bản windows 7 nào thì bạn phải xem là mình cần những chức năng gì của nó, mình là dân network mình xài bản Pro là quá đủ rồi đâu cứ phải Ultimate. bạn xài bản home bản quyền mà không chịu cứ KẾT lên bản Ultimate Cr-ack Ban này tương tự tui nè !

Làm gì cứ nhất thiết phải Uti

Ghost.school Có người còn KẾT xuống starter kìa Xuống cho nó đỡ nặng máy tốn dung lượng vì bản nào cũng đầy đủ chức năng của ng dùng

sieunhann11c

lighthouse9xpro Ultimate làm gì cho nặng không biết, cứ KẾT học đòi cho tương tự người khác, bạn dùng bản windows 7 nào thì bạn phải xem là mình cần những chức năng gì của nó, mình là dân network mình xài bản Pro là quá đủ rồi đâu cứ phải Ultimate. bạn xài bản home bản quyền mà không chịu cứ KẾT lên bản Ultimate Cr-ack không phải ai cũng đua đòi gì đâu bạn , chỉ là họ muốn bổ xung kiến thức cho họ thôi .

Họ muốn biết những cách này có làm được không , khi sử dụng Ulti với những bản windows khác thì cái nào sử dụng tốt với những loại máy nào .

Ko thử thì làm sao biết được .

Nếu bạn không thích học hỏi thêm thì thôi , đừng có làm nản chí người khác , tui rất gết những người như bạn .

Onlyu_tk

contra4 bác dùng hàng xách tay từ nhật ak khó dùng lắm nhỉ

thằng bạn e có con máy tiếng tàu. e vừa cài lại tiếng anh cho nó rồi Cũng không khó lắm, mình chuyển sang Ulti cũng chỉ bởi vì thử đua đòi tí + thỉnh thoảng có chán thì đổi giao diện sang tiếng Anh cho dễ ấy mà

Nếu windows bản quyền thì update ngôn ngữ mà cài vào thôi. Đang dùng bản quyền (đồ ngon) lại đi chạy bản "cờ rách" sao, phí quá

duxi1511

thang_47tin Nếu windows bản quyền thì update ngôn ngữ mà cài vào thôi. Đang dùng bản quyền (đồ ngon) lại đi chạy bản "cờ rách" sao, phí quá không cần windows bản quyền cũng update ngôn ngữ thoải mái bạn ah.

Các chủ đề có liên quan khác