Wartun

Sau một thời (gian) gian trung thành với KMPlayer nhưng mình cảm giác nó có quá nhiều lổi,mới đây là phiên bản 3.2.0.19 nhưng vẩn còn khá nhiều lổi không thể khắc phục,và thật sự ngạc nhiên với DAUM PotPlayer,mình thấy diển đàn mình còn có rất nhiều người chưa biết về nó,còn nhửng ai vừa biết rồi thì thôi.

Giới thiệu

Daum PotPlayer là một phần mềm đa phương tiện từ các tác giả của KMPlayer. Một trình chơi Otlichitelnymi phát lại chất lượng cao, hỗ trợ cho tất cả các video hiện đại và các định dạng âm thanh và một codec video tích hợp DXVA.

Potplayer được trang bị với thiết kế hiện đại, dễ cấu hình, có khả năng phân công và thay đổi các phím nóng để ghi lại các âm thanh phát lại trong tập tin, kết nối DSP plug-in để hiển thị phụ đề, bao gồm các visualization khi chơi tập tin âm thanh.

Các chức năng các bạn có thể tham khảo thêm trên web,nào hãy download về cùng trãi niệm nào

Screen hot

Download ở link bên dưới

Version 32bit:

Version 64bit:

Bản update mới nhất :

Bản Portable :

Chờ review từ các bạn

---------- Bài thêm lúc 18:58 ---------- Bài trước là lúc 17:13 ----------

vừa có nhiều người xem sao không ai cho review nào nhỉ,cái này đứng đầu trong bảng sếp hạng hiện nay đó

huyen14_10

cứ từ từ đi chú

làm gì mà hấp tấp thế

nếu muốn review có chất lượng thì phải test chứ, test nhiều là khác

riêng anh thì không chơi món này. từ khi vô tình gặp thằng Splash là kết duyên với e nó luôn

bây h ngán cảnh cài tới cài lui rồi, xài nó với WMP cho lành

kikocay1612

vanminh888 vừa có nhiều người xem sao không ai cho review nào nhỉ,cái này đứng đầu trong bảng sếp hạng hiện nay đó Ý kiến cá nhân: sai chính tả

thanhnguyenkun

ths bạn vừa nhắc nhở lâu lâu mình gõ nhầm thôi,cái này xài nhẹ không bị lỗi gì hết các bạn cứ thử đi nếu không KẾT thì remove,chỉ sợ các bạn ghiền thôi

phuc_n_h

hôm qua mở splash film recoin 4,5 GB thì bt.load sub vào đơ lun.chả hiểu ntn.còn daum m chỉ để TV thui.nghe nhạc có wmp r

mấy bạn đừng coi thường Daum PotPlayer này nha,nó được mệnh danh là "KMPlayer phiên bản 2" đó,và củng là của cùng 1 tác giả mà,thộng tin các bạn search google mà xem

lyhung12 đây là bản portable mình sưu tầm được link đây nha Bản này ở trên mình củng vừa post rồi mà,theo ý kiến của riêng mình thì mình KẾT sài bản cài đặt hơn vì nó khá nhẹ mà chạy ổn định hơn

himura_nachiko

cái này mình dùng hơn 2 tuần thì không xem được flv, mp4 và mkv bây h nó chạy mỗi avi thôi, ai biết lỗi này không?

babypuma cái này mình dùng hơn 2 tuần thì không xem được flv, mp4 và mkv bây h nó chạy mỗi avi thôi, ai biết lỗi này không? Cài lại Pot trước khi đặt hỏi nha

babypuma cái này mình dùng hơn 2 tuần thì không xem được flv, mp4 và mkv bây h nó chạy mỗi avi thôi, ai biết lỗi này không? Chắc do bạn chỉnh thôi,Bạn bật PotPlayer lên bấm F5 --> phần Association bạn Select All còn nếu không dc bạn gỡ ra cài lại nha

Yuli

ngplinhvd Cái này có tiếng Việt kô bạn ? Rất tiếc bản này chưa có tiếng việt,mà theo mình thấy xài tiếng anh dể nhìn hơn chứ...

Các chủ đề có liên quan khác