Tình hình là laptop của mình vừa mới cài lại win7.. Vào chơi game warIII thì không được.. Down Driver VGA intel về chạy, thì vào game được, nhưng tối cả trong game lẫn ngoài desktop.. Máy mình là hp probook 4520s 2.4Ghz RAM 2G.. Card đồ họa như thế nào thì chẳng biết(vì không biết vào đâu để thấy card đồ họa)... Trùm nào giúp phát.

Chưa down nhưng tks trùm trước nhé

Àh mà mình không hiểu cho lắm.. Chọn HDH là cái nào.. Trùm nói kỹ hơn được không>.<

Có phải cái này không Intel High-Definition (HD) Graphics Driver with Turbo Boost Technology

Ouray

thienbang Chưa down nhưng tks trùm trước nhé

Àh mà mình không hiểu cho lắm.. Chọn HDH là cái nào.. Trùm nói kỹ hơn được không>.<

Có phải cái này không Intel High-Definition (HD) Graphics Driver with Turbo Boost Technology Trang chủ của HP có nhiều lựa chọn khi down driver. Bạn vào chọn tên máy, chọn hệ điều hành (của bạn là windows 7 x86 hay x64 hì chọn đó) sau đó tìm driver graphic (VGA) down về cài là ok

itsme7i

thienbang Tình hình là laptop của mình vừa mới cài lại win7.. Vào chơi game warIII thì không được.. Down Driver VGA intel về chạy, thì vào game được, nhưng tối cả trong game lẫn ngoài desktop.. Máy mình là hp probook 4520s 2.4Ghz RAM 2G.. Card đồ họa như thế nào thì chẳng biết(vì không biết vào đâu để thấy card đồ họa)... Trùm nào giúp phát. Có phải máy của B cấu hình như vậy không?
HP ProBook 4520s (XT943UT) Intel Core i3-370M 2.4GHz, 2GB RAM, 320GB HDD, VGA Intel HD Graphics, 15.6 inch

Driver mà bạn cần đây:

HP ProBook 4520s Graphics Video VGA Driver (Intel) (Win 7)

hung03 Có phải máy của B cấu hình như vậy không?
HP ProBook 4520s (XT943UT) Intel Core i3-370M 2.4GHz, 2GB RAM, 320GB HDD, VGA Intel HD Graphics, 15.6 inch

Driver mà bạn cần đây:

HP ProBook 4520s Graphics Video VGA Driver (Intel) (Win 7)
Chuẩn rồi đấy trùm ơi.. Down về vào game được. Nhưng không biết khi chơi game có bị giật 1s, cách nhau vài phút giật 1 lần (khi vào combat mà giật 1s thì rất dễ lên bảng đếm số>.<) như cái VGA intel đầu tiên không .. Tks trùm trước...

Các chủ đề có liên quan khác