hoangnha_nguyen

Main Title: Toriko

Official Title: トリコ

Thể loại: Action, Adventure, Comedy, Cooking, Manga, Shounen

Phát sóng: 03/04/2011 đến ???

Số tập: ???

Tóm tắt nội dung:

Trong một thế giới nơi mà con người chỉ đi tìm những thứ nem công chả phượng, những món ăn ngon nhất để thỏa thú sành ăn của mình, tồn tại một nghề mang tên Bishoku-ya (Thợ săn cao lương mỹ vị) và trong hằng hà vô số các Bishoku-ya, có một thợ săn mang tên Toriko có sức mạnh cũng như sức ăn hơn người. Và mục tiêu của bất cứ thợ săn ẩm thực nào chính là một thực đơn linh đình với những của ngon vật lạ làm bao kẻ ghen tị. Rồi một ngày kia Toriko vừa tình cờ gặp được một anh đầu bếp tên Komatsu và cùng với Komatsu, cuộc hành trình của 2 người bắt đầu

Nhận xét: Mình rất KẾT đọc manga toriko nên rất mừng khi biết hiện nay vừa phát hành anime Toriko phỏng theo bộ manga cùng tên. Nội dung rất hay + hành động hành tráng. Một anime rất đáng xem đấy nhỉ

Để có thể join cái file phim lại với nhau bạn nên phải có File Splitter & Joiner. Link down tại

Ở đây mình chỉ post cái link HD 720p thôi nhé. Mình sẽ cập nhật dần dần cho đến ep mới nhất. Nếu file có bị lỗi thì các bạn comment lại báo để mình sửa lại nhé

Ep 1 chỉ là ngoại truyện giữa toriko và one piece thôi nhé. Cốt truyện bắt đầu từ Ep 2.

Episode 01: + + +

Episode 02: +

Episode 03: +

Episode 04: +

Episode 05: + + +

Episode 06: +

Episode 07: +

Episode 08: +

Episode 09: +

Episode 10: +

Episode 11: +

Episode 12: +

Episode 13: +

Episode 14: +

Episode 15: +

Episode 16: +

Episode 17: +

Episode 18: +

Episode 19: +

Episode 20: +

Episode 21: +

Episode 22: +

Episode 23: +

Episode 24: +

Episode 25: +

Episode 26: +

Episode 27: +

Episode 28: +

Episode 29: +

Episode 30: +

nh03m_ko0l

các bạn có thể sang bên này tải về (ép mới nhất là 48 - sáng sẽ up minisize, RAW mới nhất là ep 50). Hiện h thì không còn nhóm sub nào làm bộ này nữa. Team Sub V-Z thì chẳng có ai xem. Để mình tìm người trans ^_^

mr_gio

heyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy, cho link hiện lên để anh em còn down nữa chứ, để như zay mần răng mà tải ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

Các chủ đề có liên quan khác