kumpie_xjkue

ai là dân hay tải phim , clip , video thì không thể bỏ qua phần mềm này , kmp 2012 giao diện khỏi chê

Không nói nhiều a e dow thử để trải nghiệm, nếu hay thanks mình nhé:

---------- Bài thêm lúc 22:42 ---------- Bài trước là lúc 22:38 ----------

up nhé.....................

minhhanh2504

monkeyfly nick gà đâu ra nhiều thế nhỉ Mới vào Forum đó . Nói làm chi.

ht_boss ai là dân hay tải phim , clip , video thì không thể bỏ qua phần mềm này , kmp 2012 giao diện khỏi chê

up nhé..................... Bạn Post bài cho cái hình với, nói cụt ngủn vài câu như vậy, nhìn vừa chán, huống gì dow về

hoatuyet_love

ht_boss ai là dân hay tải phim , clip , video thì không thể bỏ qua phần mềm này , kmp 2012 giao diện khỏi chê

up nhé..................... Viết bài cho cẩn thận nhé. Phiên bản 2012 mình dùng được kha khá thời (gian) gian rồi, thấy có nhiều chức năng mới. Giờ nó không đơn giản chỉ là phần mềm xem video mà nó còn là một chiếc tivi, quản lý nhạc, video, chợ ứng dụng, trò chơi . . . tất cả được gom lại trong giao diện metro của phần mềm.

KMP 2012 chính là bản 3.1.0.0 R2 đúng không ? Đây là bản mới nhất hiện nay nó tích hợp game , đủ thứ trên giao diện , nhưng mà lúc trước xài nó bị lỗi khi play 1 vài video nên xài lại bản cũ ngon hơn

songynphan

Hì, cái KMP 2012 này thì hết chê ! Giao diện Metro của Windows 8 , game tích hợp với các chương trình, trong đó mình ưng ý cái bảng xếp hạng KPOP Top 100 nhất . các bạn nên down đi

l1lo0o_boy

Chán bạn quá... Link bạn up toàn là virus thui. Cũng may mà PC của mình cài Avast chứ hôk là bị Virus rùi...

Yêu cầu bạn tự giác đóng topic nha

Duranjaya

Bản KMP 3.1.0.0 R2 bị bug rất nhiều, điển hình là lỗi khi xem film bị nhòe khoảng 3mm dưới đáy màn hình. KMP AE nên xài phiên bản 3.0.0.1440 là ổn định nhất, mình đang xài bản này và thấy rất ổn. Khuyên AE hiện giờ chỉ nên xài phiên bản 3.0.0.1440, không nên update lên các phiên bản mới vì bị bug rất nhiều!!!

lazycat_lovely

zboy2106 Bản KMP 3.1.0.0 R2 bị bug rất nhiều, điển hình là lỗi khi xem film bị nhòe khoảng 3mm dưới đáy màn hình. KMP AE nên xài phiên bản 3.0.0.1440 là ổn định nhất, mình đang xài bản này và thấy rất ổn. Khuyên AE hiện giờ chỉ nên xài phiên bản 3.0.0.1440, không nên update lên các phiên bản mới vì bị bug rất nhiều!!! đồng ý với bạn, cài mấy bản sau nó hay lỗi lắm lại quay về bản này dùng cho lành nếu nó fix lỗi hay cập nhật thêm bản mới thì lúc đó có thể cập nhật sau

tueminh23

duclongtcd đồng ý với bạn, cài mấy bản sau nó hay lỗi lắm lại quay về bản này dùng cho lành nếu nó fix lỗi hay cập nhật thêm bản mới thì lúc đó có thể cập nhật sau Mình cũng thử nhiều rồi,nhưng thấy phiên bản 3.0.0.1440 là xài ổn định nhất. Chứ mấy phiên bản mới bug nhiều lắm, ra mấy bản fix cũng không hết được. Tụi phát triển KMP làm ăn càng ngày càng bựa, không đỡ được!!!

Các chủ đề có liên quan khác