Mình vừa cài xong windows 7 32 bit cho Asus K43E , vì đĩa driver là 64 bit nên mình phải download driver windows 32 bit trên trang chủ Asus.

Nhưng vì nhiều driver quá mà mình không thể cài hết được, mình chỉ cài mấy driver quan trọng, nhưng không biết driver nào để dùng tổ hợp phim điều chỉnh như độ sáng màn hình, âm lượng và những điều chỉnh đó hiện thị trên màn hình , đại khái là như vậy

Vậy bạn nào có thể cho mình biết driver đó là không để mình download và cài đặt.

Thank trước.

satlong22 Mình vừa cài xong windows 7 32 bit cho Asus K43E , vì đĩa driver là 64 bit nên mình phải download driver windows 32 bit trên trang chủ Asus.

Nhưng vì nhiều driver quá mà mình không thể cài hết được, mình chỉ cài mấy driver quan trọng, nhưng không biết driver nào để dùng tổ hợp phim điều chỉnh như độ sáng màn hình, âm lượng và những điều chỉnh đó hiện thị trên màn hình , đại khái là như vậy

Vậy bạn nào có thể cho mình biết driver đó là không để mình download và cài đặt.

Thank trước. Bạn vào trang chủ Asus tải phần tiện ích Utilities về cài thằng ATKPackage_Win7_32_Z100010 là OK

hoangtooanh

dòng máy của bạn chip pentium đúng ko.đúng là drive trên đĩa là của windows 64bit.bạn cài drive scan vào cho nó tim rồi dow về nhé.như vậy có lẽ dễ nhất.ko thì lên mạng mà tìm.máy này hơi khó tìm nhưng kiên nhẫn chút là được

---------- Bài thêm lúc 20:02 ---------- Bài trước là lúc 19:58 ----------

của bạn đây chú ý chi dow những driver bên dưới có 2 dòng Windows 7 / Windows 7 x64 thôi nhé

nhi_nhanh767

sao không tải cái tool cài driver tự động cho nó nhanh. trên diễn đàn mình có mà

Các chủ đề có liên quan khác