Không nên phải làm nhiều cách để sửa IDM bị lổi đâu. Cho dù bạn lở tay update và báo fake seri cũng sửa được luôn. Mình thấy mấy bạn kia làm nhiều cách mà tốn nhiều công sức quá nên mình viết bài này...đơn giản và dễ thực hiện nhất.
Cách đơn giản nhất là chạy cái Patch thì có thể khắc phục tất cả IDM bị lỗi: fake seri, không nên phải Cr-ack hay gì khác nữa...

Để tiến hành:

Bước 1: Bạn phải tắt IDM đi bằng cách bấm Ctrl+Shift+Del để mở Windows Task Manager, tại thẻ Processes chọn IDM.exe và IDM Monitor.exe và bấm End prosesses để tắt chúng.
Bước 2:Vào C:\Program Files\Internet Download Manager và dán patch.exe vào thư mục đó.
Bước 3: Chạy cái Patch.exe vừa dán. Bấm nút Patch sau đó sẽ xuất khung và điền vào họ, tên hay abc gì đó chẳng hạn là được... NÓ sẽ báo là Patch successful. Sau đó bấm exit để thoát.

Lúc này nó sẽ tạo ra IDMan.exe.BAK. Vậy là được rồi đó.

BẠn không nên phải chỉnh file hosts để ngăn nó vào trang chủ IDM nữa đâu vì nó chỉnh sửa file host cho mình luôn rồi.

Bạn không tin sửa được tất cả ư? Vậy làm thử đi..Không được không ăn tiền á

Dcom hết tiền nên mình chưa thẻ chèn hình ảnh để hướng dẫn, để mình sẽ chèn vào sau.

Nếu trùng topic thì đừng la nha! Mình chỉ muốn tất cả người đều sử dụng được IDM..
Nếu được thì thanks cái nha.

Link Download:
Nhớ copy link và dán vào trình duyệt nha!

Ollie

mod xem coi dc không a e vao su dung chu dung 30days roi lai không xai dc> ae can free

truc_linh_11689

Bà con hay khoái cài bản IDM mới nên thường gặp vấn đề này nọ, chứ máy mình cài IDM silent bản cũ mèm nhưng chạy vẫn vô tư nên vẫn chưa cần tới cách này dù thấy khá mới mẻ và có lẽ hay đó ^^!

Sterling

maimai19891993 mod xem coi dc không a e vao su dung chu dung 30days roi lai không xai dc> ae can free mod xem coi dc không a e vao su dung chu dung 30days roi lai không xai dc> ae can free

Tris

Cr-ack idm chỉ cần key và code host là ok thôi.

tất cả có trong đây
copy và pate trình duyệt

canhvn88 Cr-ack idm chỉ cần key và code host là ok thôi.

tất cả có trong đây
copy và pate trình duyệt

Nếu làm tương tự bạn thì tốn thời (gian) gian hơn tui nhiều. Bài tui không cần cài file host gì cả.

tui cũng vừa từng cài host nè vẫn vào được trang chủ bình thường..Còn cái này thì không cần cài hosts.không tin cứ thử.

---------- Bài thêm lúc 23:21 ---------- Bài trước là lúc 23:02 ----------

eulerho mod xem coi dc không a e vao su dung chu dung 30days roi lai không xai dc> ae can free Được hết đó bạn..

---------- Bài thêm lúc 23:22 ---------- Bài trước là lúc 23:21 ----------

eulerho mod xem coi dc không a e vao su dung chu dung 30days roi lai không xai dc> ae can free Được hết đó bạn.

Các chủ đề có liên quan khác