Bardarik

đây là bản warcraft mà tui vừa cài đặt và ******** ,patch lên lun phiên bản 1.21a rùi, các bạn chỉ chuyện down về,chạy file Warcraft III.part01.rar để nối 9 file lại,sau đó giải nén ra là có thể chơi thoải mái.

link download:

đây là link thứ 2 ..., các bạn nên down ở link này vì ở đây nhanh hơn :

-----------------------------------------------------------------------------

==============================================

còn đây là tool view hp cho mấy anh em:

-----------------------------------------------------------------------------------

còn đây là link download riêng cho mấy pác chơi ngoài tiệm nào gà wá cài không đủ mà không có mang USB thì down về xài nhá ^^ :

LINK DOWNLOAD MAP DDAY 19.9B :

LINK DOWNLOAD PATCH 1.21a :

---------------------------------------------------------------------------------

warcraft zui zẻ nha pà kon ^^

Webbestre

Link dow + chỉ dẫn :

Nếu nó có đòi pass thì lấy của tớ :

Id : shikei

Pass : 123456

Drugi

các bạn vào đây download link mới nhé. Đảm bảo sống 100% , được update liên tục nên bất sợ link die, được up từ nhiều host khác nhau nên ai cũng down được.Từ free đến premium

Stanwick

Link trên vẫn tốt chán mà nhỉ.
[2008] =>

Akiba

Quote:

Được gửi bởi hunter205

đây là bản warcraft mà tui vừa cài đặt và ******** ,patch lên lun phiên bản 1.21a rùi, các bạn chỉ chuyện down về,chạy file Warcraft III.part01.rar để nối 9 file lại,sau đó giải nén ra là có thể chơi thoải mái.

link download:

đây là link thứ 2 ..., các bạn nên down ở link này vì ở đây nhanh hơn :

==============================================

còn đây là tool view hp cho mấy anh em:

-----------------------------------------------------------------------------------

còn đây là link download riêng cho mấy pác chơi ngoài tiệm nào gà wá cài không đủ mà không có mang USB thì down về xài nhá ^^ :

LINK DOWNLOAD MAP DDAY 19.9B :

LINK DOWNLOAD PATCH 1.21a :

---------------------------------------------------------------------------------

warcraft zui zẻ nha pà kon ^^

-----------------------------------------------------------------------------muốn thank anh một câu ma chả thấy chỗ để thank, đành viết bài vậy,lần nữa thank anh nhiều nha

Badden

hie hie , khoái trò này cực kì luôn . Thanks bạn nhé ^^

--------------------------------------------------------------------------

| |

Torrey

tui không down được patch 11 , 12 ,14. làm ơn up lại dùm với bạn ơi. nó hiện ra nhưng không thể nào down dc. làm ơn giúp tui với.tui mê trò này lắm

chodientu

em cài game xong rồi vào chơi thì chơi kô được nó xuất hiện một bản

error

Direct3D e\0fdư2ùw2

giúp em

Garron

em cần giúp đây hôm qua đánh dota bị nó giết vì em stun chậm quá lên chết giúp em cái sau tạ 3 nghìn đồng

Các chủ đề có liên quan khác