Chào các Bác, em có 1 file PDF của bạn gửi cho dùng foxit 5.0 để đọc, nhưng em vừa Dowload bản này về và cài đặt xong, nhưng mở file này toàn báo lỗi Format error: not a PDF or corrupted không mở được. Vậy bác nào chỉ bảo giúp em với. Em dang cần mở file nay lây tài liệu để học. em xin cam ơn

sakurahimarawa

Rất có thể file bạn định mở đặt tên bằng tiếng việt có dấu (hay nằm trong thư mục có tên tiếng việt có dấu). Bạn thử thay tên file (hay thư mục) xem thế nào.

tui vừa từng gặp tình huống này rồi

snow_flakes1507

Mình cũng bị trường hợp tương tự thế, cũng vừa đổi tên tệp rồi nhưng vẫn thế bạn có cách nào khác không vậy...

Garmann

mình cũng bị tương tự, làm tất cả cách mà không được. tài liệu để dịch mà lại không đọc được. haizz

có ai giúp được không. thksssss

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Bộ đề thi vào lớp 10 môn Tiếng Anh năm 2020 có đáp án Các kỳ thi Tiếng Anh 0
D Nguy cơ rơi vào bẫy thu nhập trung bình đối với phát triển kinh tế tại Việt Nam Văn hóa, Xã hội 0
D Áp dụng thuật toán best first search vào tìm đường đi từ một điểm đến một điểm khác trong bản đồ của một xã Công nghệ thông tin 0
D Tác động của toàn cầu hóa kinh tế đối với dòng vốn đầu tư trực tiếp nước ngoài vào việt nam Luận văn Kinh tế 0
A Bác nào tải hộ em với ạ em đang cần gấp ạ mà ko vào tải dc Khởi đầu 4
D vận dụng năng lực số vào dạy học văn chính luận trong chương trình ngữ văn thpt nhằm phát triển năng lực học sinh Luận văn Sư phạm 0
D Đẩy mạnh xuất khẩu mặt hàng da giày vào thị trường EU trong tiến trình thực hiện EVFTA Luận văn Kinh tế 0
D áp dụng haccp vào quy trình sản xuất dứa khoanh đóng hộp Nông Lâm Thủy sản 0
D Các giải pháp nhằm tăng cường thu hút và nâng cao hiệu quả của hoạt động chuyển giao công nghệ qua các dự án FDI vào Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Ứng dụng bản đồ tư duy vào việc dạy từ vựng tiếng việt cho người nước ngoài Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác