k.nhung86

Mọi người chỉ mình cách tạo giao diện timeline với,lên google tìm thì thấy nó chỉ rất chi tiết(có hình ảnh) và mình vừa làm theo nhưng k được??

đến cái bước tạo app đó,kick vào tạo app mới(mình để tiếng việt)=>điền vào 2 mục app name và app name k giới hạn(2 cái này đều màu xanh hết rùi)=>tiếp tục,đến đây thì nó hiện ra cái bản và mình điền mã trong đó vào nhưng khi kick ok nó lại hiện ra thông báo này(bằng tiếng anh):

muathuvang.love

Đơn giản, dễ chơi, dễ làm. Bạn chỉ cần vào

Mọi vấn đề vừa được giải quyết

luutruongvan

kyanhphuong1987 Đơn giản, dễ chơi, dễ làm. Bạn chỉ cần vào

Mọi vấn đề vừa được giải quyết bạn này nói chuẩn nè, vào rồi có chữ kích hoạt timline bấm vào và làm theo là được

Rocky

vanduongnvnv Nó phổ biến lâu rồi, đâu nên phải tạo apps nữa... Mới vào Fb thấy mấy người khác có cái này hay hay lên google tìm thì bít là timeline nên học cách làm như trên đó chỉ thui

---------- Bài thêm lúc 16:32 ---------- Bài trước là lúc 16:29 ----------

kyanhphuong1987 Đơn giản, dễ chơi, dễ làm. Bạn chỉ cần vào

Mọi vấn đề vừa được giải quyết thanks nhìu!! nhưng cái này sao tương tự giao diện của 1 người trên FB wa z?? vào rùi mình làm sao nữa bạn?

---------- Bài thêm lúc 16:32 ---------- Bài trước là lúc 16:32 ----------

vn72259 bạn này nói chuẩn nè, vào rồi có chữ kích hoạt timline bấm vào và làm theo là được chữ timeline chỗ nào bạn?? chắc dùng TV nên k thấy,chỉ chỗ mình với

Các chủ đề có liên quan khác