mình đang muốn chuyển file .swf sang .doc, tìm trên google, được biết là không thể chuyển trực tiếp mà phải thông qua file pdf và phần phần mềm đó là cutewrite, nhưng khi download cutewrite về thì không thể cài được, bạn nào có cách giải quyết thì giúp mình với. thank. file đó là

Trước hết mình vừa coverter giúp bạn file.swf sang pdf mà bạn vừa đưa lên và up lên mediafire.com link của bạn đây:

Muốn converter từ file.swf sang .pdf mà chúng ta thường thấy tài liệu trên mạng thì bạn phải cài đặt phần mềm coverter swf sang pdf và CutePDF là một phần mềm khá tốt để thực hiện chuyện đó , bạn vào trang chủ tải về 2 file setup là :

CuteWriter.exe :

GPLGS8.15 :

Set up toàn bộ xong 2 phần mềm và bạn làm theo chỉ dẫn sau là có thể làm được :

Tuathal

mình thấy bạn cài Dopdf vào, sau đó in ra là sẽ có file pdf mà. mình toàn làm thế với tài liệu từ violet.

vào đây down dopdf này:

Làm cái này thì dung lượng nó tăng lên kinh khủng. File ít trang thì không sao chứ gặp file nhiều trang có mà chết

love_story_0880

0ne4all Làm cái này thì dung lượng nó tăng lên kinh khủng. File ít trang thì không sao chứ gặp file nhiều trang có mà chết Công nhận là trong quá trình converter thì nó nặng thật mình coverter bằng CutePDF từ swf sang pdf trên tailieu.vn file có 200 trang mà nhìn tiến trình nó coverter dung lượng nó khoảng 700-800 M sau khi coverter xong thì tai liệu còn khoảng 18 M = > có cách nào khặc phục không bạn ?

Các chủ đề có liên quan khác