t_h_151

Mình cũng đang tập tành tao file ghost windows 7,làm theo các chỉ dẫn trên mạng nhưng bị lỗi j không bít nữa

Mình lam theo từng bước Loal -> patition -> To image ->chọn ổ đĩa c -> chọn nơi lưu file -> chọn hight -> yes -> tới đây là bị lỗi

Pro nào chỉ chổ sai sót với Thank nhiều...

pig_lovely

audaica Mình cũng đang tập tành tao file ghost windows 7,làm theo các chỉ dẫn trên mạng nhưng bị lỗi j không bít nữa

Mình lam theo từng bước Loal -> patition -> To image ->chọn ổ đĩa c -> chọn nơi lưu file -> chọn hight -> yes -> tới đây là bị lỗi

Pro nào chỉ chổ sai sót với Thank nhiều... Nếu muốn ghost windows trong môi trường window thì sử dụng Acronis True Image Home 2011 vừa nhanh gọn vừa dễ backup và quản lý

Riku

Mình thì thường dùng Hiren Boots, vào mini XP rồi tạo Ghost trong đó, chưa bị lỗi bao giờ cả

pink_happy85

với lại theo mình bạn nên để ổ khác ổ c. vì mình đang backup ổ C mà ổ c lại phải chứa thêm file thì báo lỗi thui. mình đoán là thế vì khi ghost chả bao giờ mình chọn nơi lưu file là ổ C cả toàn để ở D và E thui và cũng không ghost trực tiếp trên windows như thế kia mà ghost bằng usb hay đĩa cơ

cái này nó báo lỗi có file nào đó đang được dùng nên không thể nén được.

đọc cái dòng đó là ra mà.

có thế củng không chịu đọc

Freddy

xwolf Nếu muốn ghost windows trong môi trường window thì sử dụng Acronis True Image Home 2011 vừa nhanh gọn vừa dễ backup và quản lý chuẩn......

---------- Bài thêm lúc 13:44 ---------- Bài trước là lúc 13:44 ----------

::.Garu.:: Mình thì thường dùng Hiren Boots, vào mini XP rồi tạo Ghost trong đó, chưa bị lỗi bao giờ cả và lại chuẩn nữa

---------- Bài thêm lúc 13:45 ---------- Bài trước là lúc 13:44 ----------

kết lại.làm đúng bc nhưng chưa đúng trình tự.

Eus

cái này thế lỗi là đúng rồi.bạn dịch cái chỉ dẫn của nó từ tiếng anh sang tiếng việt là hiểu mà.hihi

blackskyls6789

ghót thì cứ vô do s mà phang ai lại làm trên windows ổ c dang hoạt động làm sao nó nén .tự mình cầm dao chặt tay mình kg ok rồi

Edom

audaica Mình cũng đang tập tành tao file ghost windows 7,làm theo các chỉ dẫn trên mạng nhưng bị lỗi j không bít nữa

Pro nào chỉ chổ sai sót với Thank nhiều... Làm trên môi trường Dos bạn ạh. Nếu không quen thì vào windows Mini Xp tích hợp trong Hirren Boot 10.0 đó.

Edmundo

Pro nào chỉ chổ sai sót với Thank nhiều...

keely_knk

bác ghost trên môi trường windows thế này sao không lỗi, rs lại máy rồi vào dos để ghost nhé, không được thì lên thông báo tiếp

ko0_gjn0

Chỉ có thể dùng Acronis True Image Home để lưu file ghost trên môi trường windown chứ bạn lưu cách này thì không được đâu

Các chủ đề có liên quan khác