keomut_abu

Chả là sau khi chúng ta hack băng thông Dcom thì chỉ cần dùng 1 chút xíu là bị bóp trở lại. Không bít tất cả người có ai tìm ra cách không bị bóp lại sau khi hack chưa? Nế có ai bít thì xin chỉ giáo để cho ae còn hoc hỏi
Số data sử dụng để bị bóp lại là:

MCTD: 200MB

MINMAX: 20 - 25MB
Mình bít là có cách như vậy vì mình mới dọc này xong. Nhưng mình không làm được vì Hibernate xong bật lên thì nó kết nối sang HSPA luôn chứ khong phải EDGE

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R [PC] Grim Dawn V.0.3.4.5[B26]-[2015 ] bản chuẩn có nhiệm vụ mình đã phải tìm rất mất công mới Download Game 15
T Có phần mềm nào tìm file đã xóa nhưng TÌM ĐƯỢC THỜI GIAN XÓA FILE LẦN CUỐI CÙNG hay không? Thủ thuật tin học 2
B Dữ liệu trong usb đã xóa là ko tìm lại đc phải ko? có cách nào giúp khôi phục lại ko? Hỏi đáp Tin học 2
K Tìm hiểu về TNHH LÔ HỘI.. Đã có ai tham gia công ty này chưa .. Có phải là công ty lừa không? Việc làm 5
T Có bạn nào đã từng nghe đến và tìm hiểu về Tập đoàn Quốc tế Tiens chưa? Việc làm 2
G làm sao sử dụng Google để tìm một bức ảnh của minh đã có! InterNet 4
K Tìm NV3: Mình thi ĐH khối D dc 17,5d(đã cộng điểm khu vực, chưa nhân hs), mình có cơ hội đăng kí NV3 English 1
T Anh/chị nhận được kế hoạch xuất khẩu 4000 tấn cà phê sang thị trường Mỹ. Cà phê đã có sẵn kế hoạch c Luận văn Kinh tế 0
D Do có mâu thuẫn trong kinh doanh, P đã nhờ Q đến đốt xưởng của N vào ban đêm. Hậu quả là toàn bộ nhà Luận văn Luật 0
P Chủ tịch FIT : Giá 9.2 ,Cơ hội hiếm có năm 2014,2015 cho cổ đông :“Cổ phiếu FIT đã bị giảm quá đà” Tài chính, Chứng khoán 9

Các chủ đề có liên quan khác