pe_pe

Trường Đại học Bách khoa là trường đại học kỹ thuật đa ngành, là trường đại học trọng điểm nước ở Việt Nam. Trường vừa đào tạo hàng vạn kỹ sư phục vụ cho các ngành công nghề và khoa học kĩ thuật của Việt Nam. Với bộ sách này các bạn sinh viên chúng ta có thể giảm dc ít tiền để dành cho chuyện khác.

link :

pass: tech24.vn

bác này chém ác quá em là sinh viên BK đây! trọn bộ sao lại có vài quyển thế này! hình như bác không phải là sinh viên BK thì phải! dù sao cũng Thank bác

danh_dat99

hoangmanhtung23 bác này chém ác quá em là sinh viên BK đây! trọn bộ sao lại có vài quyển thế này! hình như bác không phải là sinh viên BK thì phải! dù sao cũng Thank bác

chắc ý của chủ fòng muốn nói là trọn bộ về tin học ấy mà.

hoala_cocay

Cái này tương tự dành cho dân Công nghệ thông tin của BK hơn là nói là dành cho BK chung chung

tuelamcaoquynh

trong đó có mấy file MDF và LDF bạn coi bằng chương trình gì thế

mình dùng PowerIso mà không được

Twiford

genius228 trong đó có mấy file MDF và LDF bạn coi bằng chương trình gì thế

mình dùng PowerIso mà không được

bạn dùng thử cái này nhé

Skeggr

thanhphuongk43 Trường Đại học Bách khoa là trường đại học kỹ thuật đa ngành, là trường đại học trọng điểm nước ở Việt Nam. Trường vừa đào tạo hàng vạn kỹ sư phục vụ cho các ngành công nghề và khoa học kĩ thuật của Việt Nam. Với bộ sách này các bạn sinh viên chúng ta có thể giảm dc ít tiền để dành cho chuyện khác.

link :

pass: tech24.vn Giới thiệu hoành tráng thế thì ra là cho bọn CNTT

Wyrttun

thientaieuler link die rồi bác ơi....cho link khác đi....... Mình vừa test, vẫn ngon mà bạn. Nhớ là copy link dán vào ô địa chỉ của trình duyệt nha

Các chủ đề có liên quan khác