Benen

Đại khái là sau khi mình cài xong VLC 2.0.1 thì khi mở một file audio hay video bằng VLC thì đều chạy được nhưng không có tiếng, trong thì thì mấy chương trình khác chạy có tiếng ngon lành

Hơn nữa không biết vì sao biểu tượng âm thanh dưới systemtray lại có thêm một cột mới nữa !

Có ai bị thế này bao giờ chưa giúp với

Thank vừa đọc bài

Mình cũng đã gặp trường hợp này, và lúc đó thì mình chương trình đổi đuôi phù hợp với chương trình này. Thì kết quả là ok. Ví dụ có thể chương trình nhạc mà bạn đang cho VLC chạy là đoạn nhạc có chẩt lượng quá cao , nên nó không thể đọc được tiếng. Hãy đổi đuôi rồi Trying nhé. Chúc thành công

tuoichungtinh_14 Mình cũng đã gặp trường hợp này, và lúc đó thì mình chương trình đổi đuôi phù hợp với chương trình này. Thì kết quả là ok. Ví dụ có thể chương trình nhạc mà bạn đang cho VLC chạy là đoạn nhạc có chẩt lượng quá cao , nên nó không thể đọc được tiếng. Hãy đổi đuôi rồi Trying nhé. Chúc thành công Không bạn ơi mình chạy file mp3 thường cũng không nghe được gì

haithien13 nhìn lạ thế? bạn xóa đi cài lại xem nào, thử hẳn bản thấp hơn ấy
Thank bạn mình cài lại bản 1.1.11 nghe ngon lành cành đào

Rudy

Mình cũng xài bản của chủ thớt nhưng không có vấn đề gì. chắc do quá trình cài bị lỗi or máy có virus Chủ thớt scan máy lại đi cho chắc nhá.

Peppi

Mình thấy bản 1.1.11 là ổn định nhất. Nó ra và mãi lâu sau mới có v2. Mình vừa lên 2.0.0 thì bị lỗi ngay,hình như nó có vấn đề thật nên chẳng mấy chốc mà sau đấy có ngay 2.0.1-mình đang sài cái này,chưa thấy lỗi cơ mà lại không hỗ trợ rtmp (2.0.0 thì lại có @@) Chuối nhất vẫn là âm lượng 200%

Các chủ đề có liên quan khác