thaonguyen_92

Các pro xem thư lỗi này là gì nha ! chi em cách khắc phục nha em download bộ projects 3d wedding này hết 5 ngày rùi mà cứ bị lỗi mong các bạn giúp đỡ em thanks ! Mong sớm được giúp đỡ Chân Thành Cám Ơn

Cái này là em làm video ảnh cưới After Effects cs4 project wedding

thesunshin123

ồ ! mình củng có trường hợp như bạn tankute1234 down mất 5 ngày mới được mà chỉ down vào được buổi sáng sớm thui . giải nén ra đưa vào chạy thử nó ra cái bảng màu như bạn ankute1234 , mông các pro chỉ bảo . mình đả cài lại quitime 7,7 nhưng vẩn chua được .no bao lổi 39 file ảnh đả bị mất , mình đả đối chiếu trên video demo vẩn thây dủ ....ko biêt thiêu gi nữa . cứ ra bảng màu đó mãi bun gê...

---------- Bài thêm lúc 20:55 ---------- Bài trước là lúc 20:52 ----------

ban manhtk chỉ bảo mình vơi nha , thanks manh truoc

dmhoa77

banggawa93 Cài quicktime rồi import project rồi tìm mục chứa fix MOV import lại là oke,lỗi này hầu hết ai cũng gặp khi mới sử dụng AE ^.^ !

tìm mục chứa fix MOV là sao hã bạn giúp mình với

bison

Re: Ai Là Cao Thủ After Effect Project thì vào đây nha !!!!!!!!!

các pro giúp giùm xem, mình đã down dc AE CS4, nhưng khi làm thì trong effects không có Trapcode ?vì sao các Pro chỉ giúp với

tctuvan

Re: Ai Là Cao Thủ After Effect Project thì vào đây nha !!!!!!!!!

vào đây xem hướng dẫn vào down trapcode về nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nâng cao thực hiện thủ tục Hải quan điện tử tại Chi cục Hải quan Gia Thụy Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao chất lượng thủ tục Hải quan điện tử tại Chi cục Hải quan cửa khẩu cảng Hải Phòng khu vực 3 Luận văn Kinh tế 0
A Một số biện pháp nâng cao hiệu quả hoạt động kinh doanh của Công ty khách sạn Vườn Bắc Thủ Đô Luận văn Kinh tế 0
A các cao thủ cho em xin cách fix lỗi này với ạ em cài AutoCAD 2015 ạ Thủ thuật tin học 2
G Phương hướng và giải pháp nhằm hoàn thiện và nâng cao quy trình đón tiếp, làm thủ tục nhập phòng cho Luận văn Kinh tế 0
T Một số ý kiến nhằm nâng cao giá trị và hiệu quả sử dụng các thủ pháp nhằm tạo giá trị biểu cảm cho ngôn ngữ báo chí Kiến trúc, xây dựng 2
R Một số giải pháp nhằm nâng cao hoạt động xuất nhập khẩu hàng thủ công mỹ nghệ của công ty TNHH XNK C Luận văn Kinh tế 2
Y Định hướng nâng cao trình độ học vấn, tay nghề của công nhân thủ đô hiện nay Văn hóa, Xã hội 0
B Các biện pháp phát triển đội ngũ giáo viên dạy nghề thủ công mỹ nghệ ở Trường Cao đẳng Xây dựng Nam Luận văn Sư phạm 0
N Nâng cao khả năng lưu nhớ từ vựng tiếng Anh bằng cách sử dụng các thủ thuật ghi nhớ: nghiên cứu hành Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác