Máy nhà em vừa cài Flash Player rồi . Nhưng không hiểu tại sao nó lại không cho xem video clip và nghe nhạc trực tiếp trên trang web mà chỉ cho download về mà thôi . Chỉ có mỗi youtube.com là xem được . Mong các bạn chỉ giáo .

Adael

nó không cho xem hay là xem không được bạn, có bị trắng chổ xem ko

connie_leong

bạn có dùng idm ko? nếu có vào option check bỏ cái dấu của trình duyệt web mà bạn dùng. khi nào mún down thì check lại

Shey

Chắc là bạn có dùng IDM rồi, muốn không cho nó bắt link thì bạn vào Option>General>nhấn vào chỗ Edit ở mục Customize IDM download panel... ở phía dưới cùng>Check vào ô Don't capture downloads from web-players automatically

Ngoài ra nếu nghe nhạc trên trang nhạc ma` không cho nghe hiện lên bảng download thì bạn chọn Option>Files type> xóa bỏ mấy đuôi file nhạc đi (chỉ nên xóa .mp3 thôi)

Devery

Nếu nó bắt down bằng IDM thì bạn làm theo chỉ dẫn này nhá

ken_ct.89 tình hình bạn làm theo chỉ dẫn nha

sh0ck_ke_ta0

Hà hà,bạn nói rõ xem trang nào bạn không xem được.Vì nhiều khi do cái trình diệt virus khiến mình không xem được

Wesley

Cho em hỏi thêm 1 câu nữa là . Nếu mình đánh dấu tích vào ô Opera trong tab GENERAL trong IDM thì có thể xem video clip trên Opera được không . Em đang xài Opera 10 , Idm 5.19 . Mong các bạn chỉ giáo .

Culbart

ndt2605 Chắc là bạn có dùng IDM rồi, muốn không cho nó bắt link thì bạn vào Option>General>nhấn vào chỗ Edit ở mục Customize IDM download panel... ở phía dưới cùng>Check vào ô Don't capture downloads from web-players automatically

Ngoài ra nếu nghe nhạc trên trang nhạc ma` không cho nghe hiện lên bảng download thì bạn chọn Option>Files type> xóa bỏ mấy đuôi file nhạc đi (chỉ nên xóa .mp3 thôi) Thank ban quản trị trang web vừa cho tui 1 thư viện về kiến thức mà tui chưa biết!

Chúc trang web ngày càng phát triển!

Thân ái,

Phan Hồ Dư

cool3by_110y

bạn làm theo cái này nhé ! chắc là hết

---------- Bài thêm lúc 14:07 ---------- Bài trước là lúc 14:05 ----------

bạn bấm vào cái càixong làm theo chỉ dẫn là ổn ! nó bị thiếu cái IDMCC nên vào xem phim hay nghe nhạc trực tuyến = IE hay firefox là nó download về luôn ! và bạn không cần chỉnh gì ở trong option đâu.

Các chủ đề có liên quan khác