Ông anh em bây giờ khóa máy tính lại, 2 tuần mới cho em vào 1 lần (:). Em mún hỏi tất cả người xem làm cách nào có thể qua được mật (an ninh) khẩu này mà không phá, không đổi?? Có soft nào k? Lưu ý là ông anh em dùng account của admin nhé

Bạn không phá thì làm sao vào được.Nhưng bạn vào đó để làm gì .Lần ông anh bạn cho vào máy kế tiếp bạn cứ tạo 1 account ngầm là xong ông anh bạn chắc cũng không thèm kiểm tra đâu

admin phá được mà.

acc administrator - MK : Ctrl + Alt + Del là vào được . trước dùng XP hay phá thế. giờ lên windows 8 rồi .

mitinnaruto

bạn thử làm cách này xem sau :

- khi windows tới màn hình đăng nhập đòi mật (an ninh) khẩu, bạn khoan hãy vào. bạn nhấn tổ hợp phím Ctrl + Alt + 2 lần Del. lúc này windows sẽ xuất hiện màn hình mới có Username và password.

- ở dòng Username bạn gõ Administrator (hay guest), còn dòng Password thì để trống và Enter. nếu vào được thì ok rồi. còn không vào được thì hơi mệt ah.

dinh_tin

Với Windows XP nếu tài khoản Admin không đặt password thì bạn thâm khảo cách trên, hay tham khảo video

khi nào KẾT vào thì dùng đĩa boot mà vào.

soft gì cho loằng ngoằng . mà ngoài cách dùng đĩa boot khó có cách nào hợp lý đâu. vì làm gì vào được bên trong mà mở soft

Nathanial

Cài thêm windows ! thêm 1 boot windows Vô lúc khởi động!

Win ổng khóa kệ ổng! windows mình xài cứ xài!

heogay43

mr_nỏm khi nào KẾT vào thì dùng đĩa boot mà vào.

soft gì cho loằng ngoằng . mà ngoài cách dùng đĩa boot khó có cách nào hợp lý đâu. vì làm gì vào được bên trong mà mở soft Mình vào được nhé

Các chủ đề có liên quan khác