Do không bít đăg hình nên dùng chữ vậy (hihi)

Lúc mở google chorme thi nóa bị như thế này
Xin lỗi!

Đã xảy ra lỗi khi hiển thị trang wed này. Để tiếp tục, hãy tải lại hay truy cập vào trang khác

Máy em bị chậm nên vừa dowm về phần mềm diệt virus CMC Antivirus Mặc dù vừa gỡ và tải lại nhìu lần nhưng không có kết quả.Lúc đó em nghĩ tới chuyện xung đột giữa các phần mềm nên vừa tắt cái phần mềm diệt virus nhưng cũng không được.Lúc đầu vẫn bình thường, từ khi down về mới bị . các bạn giúp em nha

XIn chân thành cảm ơn

smile_trangau

nếu máy không có gì quan trọng thì cài lại windows cho nhanh,mất hơn 30' để cài win,thêm 30' cài driver và 1 số ứng dụng cần thiết,tùy từng người là xong @@

cuonga3k nếu máy không có gì quan trọng thì cài lại windows cho nhanh,mất hơn 30' để cài win,thêm 30' cài driver và 1 số ứng dụng cần thiết,tùy từng người là xong @@ bạn này spam ak mới vậy vừa bảo ng ta cài lại windows

xem lại trình duyệt đi thử IE vs firefox xem ..cụ thể là lỗi j chứ thế kia khó tl lắm

Tavio

mình nhìu lúc cũng hay bị cái này mình cứ tưởng là do wifi chứ

xem lại địa chỉ DNS xem. hôm trước dùng sopcast chỉnh DNS xem cho ngon rồi quên đổi lại. không vào được 1 số trang như thế.

ke0.xoo2

ie và fire fox vẫn bt.

---------- Bài thêm lúc 14:11 ---------- Bài trước là lúc 13:59 ----------

Gỡ sao vậy bạn

fed_fish

IE và Firefox bình thường thì bạn gỡ chrome và cài lại, update bản mới nhất. Hy vọng giúp ích được bạn

misumi8822 ie và fire fox vẫn bt.

---------- Bài thêm lúc 14:11 ---------- Bài trước là lúc 13:59 ----------

Gỡ sao vậy bạn

Vô control panel chọn add and remove program --> google chrome --> remove

Các chủ đề có liên quan khác