blogg_trang

Mình trước đây vẫn dùng IDM bình thường (dùng patch để Cr-ack) nhưng mấy hôm nay không biết ai update hay thế nào mà nó báo lỗi

Mình vừa thử gỡ bõ IDM rồi cài lại dùng Patch thì nó bị lỗi thế này:

Dùng key cũng không được nốt:

Mình cũng vừa thử cách gỡ bõ trong regedit rồi cũng vẫn bị.

Ai biết cách chỉ giúp mình với, vì máy mình có nhiều thứ cài nên mình cũng không muốn sử dụng cách Ghost hay cài lại win.

AI GIÚP MÌNH VỚI huhuhu

ntcmar

vì giờ nó vừa hết hạn 30 ngày và phát hiện fake serial nên cài đè IDM cũng thế. ( cài đè fake vẫn còn -> vô ích ).

1. cài lại đè lân rồi dùng Your Uninstaller về để xóa sạch IDM, ( Phần mềm này xóa cả key trong registry ). cài lại để xóa sạch lại không còn tàn dư.

2. xóa sạch xong rồi thì tiến hành cr@ck thôi .

vài lúc tớ xóa bằng tay cũng không triệt để. giờ IDM nhiều cách cr@ck, tớ hay cr@ck bằng .reg thẳng registry hơn đỡ phiền .

remove hết đi vào program xóa thư mục internetdownloadmanager, vào regedit=>HKEY_CURRENT_USER=>SOFTWARE=>XÓA DOWNLOAD MANAGER đi rồi cài lại or cài bản khác

huy_mu

Mình dùng cách này Cr-ack lại IDM sau khi update thì chưa bao giờ thấy bị lỗi cả

Download bản Patch này nhé

Đầu tiên là xóa file IDMan.exe.BAK trong thư mục cũ đi nhé

Giải nén copy file patch vào thư mục cài đặt IDM

P/s: File Patch bị báo là có virus nên nhớ tắt các trình antivirus đi vì nó hoàn toàn không có hại Click Patch và ấn phím Y (yes) theo chỉ dẫn của file Patch

Giles

cái file Cr-ack của bạn k dug được r.có j remove hết di r cài lại,thử Cr-ack của JEEBOO xem được k? link

vvhiep

Hơn 2 năm nay mình chỉ dùng duy nhất cái file patch tất cả phiên bản này, cài lại windows vô số lần, cài hộ + update IDM vô số lần, file Patch mà không bị trình antivirus nào "thịt" thì .............vẫn thấy ngon

tekening_van

Bạn dùng cách này đi! không cần dùng Cr-ack

Đầu tiện bạn vào trang chủ down bản IDM mới nhất về. Sau đó vàoC:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts, mở file hosts = notepad rồi cho dòng này vào:
Code: 205.199.44.156 registeridm.com
205.199.44.16 registeridm.com
127.0.0.1 Nếu là windows 7 thì phải copy file hosts ra ngoài rồi mới edit được!

Sau đó cài lại IDM bản mới nhất! Chọn Registeration rồi điền như sau:

Code: First name : blah blah

Last name : blah blah

Email : [email protected]

Serial : BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ Bây h thì không bao h sợ bị block!! Bao h muốn vào trang chủ thì chỉ cần gõ internetdownloadmanager.com. Lưu ý là không có www.

manutd5624

tuan debil Bạn dùng cách này đi! không cần dùng Cr-ack

Đầu tiện bạn vào trang chủ down bản IDM mới nhất về. Sau đó vàoC:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts, mở file hosts = notepad rồi cho dòng này vào:
Code: 205.199.44.156 registeridm.com
205.199.44.16 registeridm.com
127.0.0.1 Nếu là windows 7 thì phải copy file hosts ra ngoài rồi mới edit được!

Sau đó cài lại IDM bản mới nhất! Chọn Registeration rồi điền như sau:

Code: First name : blah blah

Last name : blah blah

Email : [email protected]

Serial : BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ Bây h thì không bao h sợ bị block!! Bao h muốn vào trang chủ thì chỉ cần gõ internetdownloadmanager.com. Lưu ý là không có www. Cách này chuẩn, tuy nhiên đến đoạn điền serial bạn chi cần điền serial như trên, còn tên và email bạn nhập tên và email của bạn vẫn được. Cách này áp dụng cho tất cả các phiên bản IDM và k ảnh hưởng gì đến hệ thống của bạn. 1 điều nữa là bạn cài mới IDM hay bị trường hợp "fake serial ... 30 days" đều có thể áp dụng cách này tẹt ga

bich_tram2401

nobitaqn Cách này chuẩn, tuy nhiên đến đoạn điền serial bạn chi cần điền serial như trên, còn tên và email bạn nhập tên và email của bạn vẫn được. Cách này áp dụng cho tất cả các phiên bản IDM và k ảnh hưởng gì đến hệ thống của bạn. 1 điều nữa là bạn cài mới IDM hay bị trường hợp "fake serial ... 30 days" đều có thể áp dụng cách này tẹt ga Sặc! blah blah mình viết ở đây tức là KẾT viết cái gì tùy ý, chứ không bắt buộc phải viết như vậy

Các chủ đề có liên quan khác