tình hình là như cái tiêu đề, thấy có bản yahoo mới tớ liền xung phong cài ngay lập tức (vì nhìn cái dòng nhắc cài phiên bản mới bị bực mình)

và thế là khi đứa bạn nó gửi bài cho qua yahoo, đính kèm file ý, thì tớ không thấy được cái dòng báo là: thằng...đã gửi file, nhận hay hủy

hoàn toàn không có dấu hiệu gì báo là nó gửi cho mình và chờ mình nhận (ko phải nó lừa tớ đâu nhá. chuyện nghiêm túc mà)

trong khi tớ gửi thì nó vẫn nhận được bình thường (rõ là tại yahoo của mình rồi)

haizz vừa thế cái phông nền doblle gì gì để vẽ ý, cứ tậm tịt hầucoi nhưko load được, đành phải dùng hạ sách là team viewer để xem nó vẽ gì

tớ thắc mắc hay là cái chỗ để kick là nhận file nó cải tiến nên giấu ở đâu mà tớ không nhìn thấy

tóm lại, bạn nào biết cách khắc phục thì chỉ cho tớ với. nếu không thì tớ đang chuẩn bị cài lại ym 11.0 hay là 10 gì đó.

Taylor

nói chung bản nào mới ra toàn lỗi chưa khắc phục được(bản 11 còn lỗi huống chi là bản này)

cài cái khác đi,hay nhấn vào Inbox xem nó có hiện người gửi không

bạn chụp cái hình nó lên đây

Mới chưa hẳn là vừa tốt đâu? Còn phải đợi người dùng test. Và bạn vừa là người test và đưa ra được 1 lỗi rồi đấy. Cài bản khác hay cũ cho lành. Nó thông báo thì tick vào cái chỗ làn sau nó không hỏi nữa ý.

Các chủ đề có liên quan khác