jpow_vn

namphong.vnvn vấn đề là do địa hình rồi em cũng nghí như bác này. Nản quá

Monster_Kut3

me bà thằng VNPT , nhân viên xuống sửa hơn 5 lần , lần đầu nó đổi cho cái model , các lần sau thì không bít , tốc độ down có 150-200kps

mình đang dùng gói 250k

Cenon

Quái, mình thì gói mega easy luôn thì phải, mà down max speed có 225kb/s, link MF, không biết có phải cái router d-link nhà mình nó chặn băng thông từng máy không nhỉ

Karlens

của mình gói sinh viên basic dưới cả gói easy mà quất MF còn được 400kb/s

Akono

nhiều bạn nói dùng basic (165k) mà còn được tầm 400

không hiểu sao mình dùng easy (275k) tải bằng idm max chũng chỉ được 400 ~450 là cùng

có nên thắc mắc không các bạn

mình ở hà nội không biết thắc mắc vào số nào nhỉ

hess_cross

Mình cũng dùng basic 165k/1 tháng download max toàn 500k trở lên hôm nào trời đẹp lên tận 800k. Nhưng giờ vui hơn là dùng 3g vina gói max 40k/1 tháng mà download toàn 1,5-2mb/s

duythangln sao chổ bác mắc thế tận 220k/tháng vậy hwa mình mới đi đk gói này có 165k mà 165k là megabasic mà bác còn đây là mega easy 220k là đúng rồi

zic_sitinh

0944456153 Mình cũng dùng basic 165k/1 tháng download max toàn 500k trở lên hôm nào trời đẹp lên tận 800k. Nhưng giờ vui hơn là dùng 3g vina gói max 40k/1 tháng mà download toàn 1,5-2mb/s THôi bố ạ...lại chém gió....Gói giáo viên 165k mới đạt được tốc độ 500k trở lên còn Basic 165k 1 tháng chỉ down max 365Kb/s thôi

---------- Bài thêm lúc 13:10 ---------- Bài trước là lúc 13:08 ----------

songtruong88 nhiều bạn nói dùng basic (165k) mà còn được tầm 400

không hiểu sao mình dùng easy (275k) tải bằng idm max chũng chỉ được 400 ~450 là cùng

mình ở hà nội không biết thắc mắc vào số nào nhỉ của bạn như vậy cũng được rồi...

MacMurra

yeunu004 me bà thằng VNPT , nhân viên xuống sửa hơn 5 lần , lần đầu nó đổi cho cái model , các lần sau thì không bít , tốc độ down có 150-200kps

mình đang dùng gói 250k Bác này như em !

---------- Bài thêm lúc 13:24 ---------- Bài trước là lúc 13:23 ----------

songtruong88 nhiều bạn nói dùng basic (165k) mà còn được tầm 400

mình ở hà nội không biết thắc mắc vào số nào nhỉ Biết thắc mắc ai bác ? VNPT, FPT, Viettel.... 1 Duộc hết . Mình kiện là thành con kiến kiện kủ khoai

Gọi 119 bác !

lilo_style36

9999mbps mạng có vd chắc r`...gọi bảo trì đi bạn Có bác nào biết chắc chắn nói cho em để em gọi bọn nó đến xem với ạ !

1, Ở miền núi có ảnh hưởng đến tốc độ mạng không

2, Gói Mega Easy Tốc độ thực là bao nhiêu và có cách gì để test không ạ ?

Perkins

AdjLuvSea Có bác nào biết chắc chắn nói cho em để em gọi bọn nó đến xem với ạ !

1, Ở miền núi có ảnh hưởng đến tốc độ mạng không

2, Gói Mega Easy Tốc độ thực là bao nhiêu và có cách gì để test không ạ ? Miền núi ít người dùng mạng còn ngon hơn dưới núi

Cách tính là lấy Tốc độ gói cước/8. Ở đây MegaEasy là 4mb/8 = 500kb/s trong điều kiện lý tưởng. Thực tế là 470 - 500kb/s là được.

bin8291792

của bác chậm quá rồi đấy,mình dùng gói FPT 253k/tháng chia làm bốn line cho làng xóm down mf cũng tầm khoảng 720kb/s đó

Everhart

chưa chắc đâu, không phải cứ nhiều người dùng là chậm mạng , ở miền núi ít được nhà mạng đầu tư, nên chuyện tốc độ không bằng cũng là chuyện dễ hiểu thôi

koi92

namphong.vnvn chưa chắc đâu, không phải cứ nhiều người dùng là chậm mạng , ở miền núi ít được nhà mạng đầu tư, nên chuyện tốc độ không bằng cũng là chuyện dễ hiểu thôi ỡ vn này chả có cái mạng nào tốt cả

toàn là bọn hút máu dân_ vào cơ quan nhà nước toàn cáp quang 8 MB tiền chùa xài free không ai trả

--------

tui đăng ký xài 2 mạng _nếu mạng 1 rớt thì xài mạng 2 liền

còn mấy bác miền núi thì khỗ ròi

ho_le2003

Lambn THôi bố ạ...lại chém gió....Gói giáo viên 165k mới đạt được tốc độ 500k trở lên còn Basic 165k 1 tháng chỉ down max 365Kb/s thôi

---------- Bài thêm lúc 13:10 ---------- Bài trước là lúc 13:08 ----------

của bạn như vậy cũng được rồi... mình dow được hơn 500k/s bạn mất gì nào?

như vậy là các bạn hạnh phúc rồi ! em ở cần thơ mới vào mạng đóng tới 380 KM 30 còn 350 ! mà mạng rất mạnh down tầm 350 là phát triển nhất điện thoại kêu coi dùm mà cũng như cũ không cải thiện được. gì hết chắc cuối tháng nghĩ xài luôn cho lành ! mang tiếng là nhà có mạng intẹcnet () mà ra tiệm chơi hoài haizzz

bấm 192.168.1.1 :

Downstream Usptream

SNR Margin : 6.0 6.0 db

Line Attenuation: 54.0 31.0 db

Data Rate : 3072 160 kbps

Max Rate : 3232 324 kbps

CRC : 828 60

Hình như nó set đểu cho bạn đó, bọn VNPT hay có cái kiểu set rate đểu để đỡ tốn băng thông của nó mà

Gọi lên kêu nó xuống set lại đi, như thế là quá chậm rồi

Các chủ đề có liên quan khác