holocloan

Hehe,truoc gio toan` dung` proxy,bay h moi biet' cach 1. DUng la hay that. Minh lam 1 phat dc luon Thank manh nha!

susi_keobong

Cái cách restart modem trước cũng làm vài lần nhưng sao cứ tắt máy qua đêm là mai lại thì nó không được nữa, lại phải restart... Chán quá không làm cách này nữa.

contraibien

anhnhi222 Cái cách restart modem trước cũng làm vài lần nhưng sao cứ tắt máy qua đêm là mai lại thì nó không được nữa, lại phải restart... Chán quá không làm cách này nữa. Tắt máy mà cũng bị à bạn? Mình thì chỉ tắt modem nó mới bị thôi,tắt modem mới bị đổi IP mà. Mình được max cả tháng nay rồi(lần restart gần nhất) À vậy bạn lúc dùng máy có dùng mấy cái soft fake IP nào ko?

Lorence

zimoon gói 175k là cái gói gì đấy??? gói thấp nhất là 275k mà

mà 350kb thì nhanh kái nỗi gì. mình dùng gói 275k có thêm proxy vào down toàn 600 - 700 kbs mà bác có bị sao không thế 175k là gói 3mb down 350k là coi như max rồi đấy

panteupo001

thank chủ thớt vì bài viết hữu ích.

Nhưng mà cách reset modem mình thấy là cách may rủi và .... khổ nhất. . k biết đến bao giờ mới ăn được.

Covey

aoe1991 thank chủ thớt vì bài viết hữu ích.

Nhưng mà cách reset modem mình thấy là cách may rủi và .... khổ nhất. . k biết đến bao giờ mới ăn được. Nhưng khi vừa được thì dùng đầu lâu

c8nh7_itc_2008

underwater bác có bị sao không thế 175k là gói 3mb down 350k là coi như max rồi đấy sorry baby tại mình không để ý mấy nài này lắm cứ tưởng 350k là min rồi ^^

Các chủ đề có liên quan khác