tieuthu_vip_96

Mọi người cho mình sao không nghe nhạc được trên Firefox từ web vậy???? Trong khi trên IE8 vẫn nghe bình thường!!!

levelpro125

anhtuan_united Mọi người cho mình sao không nghe nhạc được trên Firefox từ web vậy???? Trong khi trên IE8 vẫn nghe bình thường!!! Bạn cần cài thêm addon cho firefox bạn nhé!

ginani_gia

anhtuan_united Mọi người cho mình sao không nghe nhạc được trên Firefox từ web vậy???? Trong khi trên IE8 vẫn nghe bình thường!!! Cái này cần cài thêm windows media player plug-in cho firefox:

Diondre

Bạn thử remove bản củ, sau đó cài lại bạn mới nhất thử xem. Chúc may mắn nhé -->

b4bjmjlo_9x

hungnn89 Cái này cần cài thêm windows media player plug-in cho firefox:
Mình vừa cài cái này nhưng vẫn không nghe trang được...

hungnn89 Cái này cần cài thêm windows media player plug-in cho firefox:
Đúng rùi đó bạn!

gn_2010

Ngoài ra bạn nên xem lại trang đó có bị lỗi không! có thiếu phần mềm flash player không!..

nhocxinh_trasua

Hầu hết các định dạng đều hiện thị tốt trên ff, bạn nên kiểm tra xem máy có dính con virust nào không. Cũng có thể đó là nguyên nhân.

vanquang0512

anhtuan_united Mình vừa cài cái này nhưng vẫn không nghe trang được... Nếu vẫn không được bạn thử gỡ firefox cài lại rồi cài wmp plugin vào.Mình cũng gặp trường hợp này rồi

heoxinh_1011

anhtuan_united Mọi người cho mình sao không nghe nhạc được trên Firefox từ web vậy???? Trong khi trên IE8 vẫn nghe bình thường!!! bạn làm như sau:

1. vào thanh addr, bạn gõ vào "about:config"

2. bạn click phải vào chỗ trống "New -> Boolean"

ban go vao "extensions.checkCompatibility"

ban chon "false"

3. tuong tu "New -> Boolean"

"extensions.checkUpdateSecurity"

chon "false"

sau do ban khoi dong lai FF, roi ban vao lai trang do roi cai plugin thoai mai!!!

thac mac xin lien he [email protected]

ixora1014

minh dung firefox 3.6.13 ma vao buonqua.org khong duoc,da tim tat ca cac ban flash rui.co pac nao biet cach chua hok giup minh voi thanks nhiu!

mimoon126

1- DOWN cái nài về " "

2- Giải nén ra được 1 thư mục tên "plugins"

3- Chép thư mục đó cài đè lên đường dẫn sau:

==> C:\Program Files\Mozilla Firefox\Plugins

Nếu thành công thì báo 1 tiếng để anh em nào không biết thì người ta làm theo nhé!

Bạn đang dùng WIN7 phải hông?

hanivn

nguyendungbn bệnh lạ.mình chưa gặp bao giờ.

vô lý nhỉ. BỆNH này cũng phổ biến lắm, không lạ đâu bạn ạ....

Thậm chí vào Add/Remove program xóa thằng FLASH Player còn không được nữa

tui nghĩ chắc là do LỖI của thằng FIREFOX không tương KẾT với 1 số bản WIN. tui mới cài WIN7 xong cũng bị đây này.... và chỉ cần chép đẻ thư mục "Plugins" thế là ok.

Vào tất cả các trang nghe nhạc và xem phim đều OK, nhưng vào trang
w3.60s.com.vn thì nó bảo chưa cài đặt phần bổ trợ.... mỗi lần vào xem nó báo lỗi và bắt Plugin "Unknown Plugin (application/vnd.ms-wpl), Mặc dù vừa cài đặt tất cả các ứng dụng đi kèm Firefox

KHÓ HIỂU THẬT

Zechariah

tui vào trang buonqua.org thy nó báo thế này nè : "Task Queue failed at step 5: Playlist could not be loaded: Playlist file did not contain a valid playlist " hjzz mong các bạn chỉ giúp mình với minh vào bằng fifefox

Ronan

Hay quá! làm như bạn là Ok! thanks nhiều
lenhatbang

1- DOWN cái nài về " "

2- Giải nén ra được 1 thư mục tên "plugins"

3- Chép thư mục đó cài đè lên đường dẫn sau:

==> C:\Program Files\Mozilla Firefox\Plugins

Nếu thành công thì báo 1 tiếng để anh em nào không biết thì người ta làm theo nhé!

Bạn đang dùng WIN7 phải hông?

Các chủ đề có liên quan khác