Jen_lovely

Vâng đúng như tiêu đề, hôm qua chat với con bạn gửi cho nó mấy file word nó không nhận được, chỉ chat được thôi,nó bảo máy tính của nó 2 tuần nay không vào mạng được, không mở các trang web được ý, dung cả IE hay fire fox đều thế,chrome thì chưa thử, nhưng em nghĩ chắc cũng thế nốt, mà vẫn chat yahoo được, ảo quá các bạn ạ, có bác nào biết bị sao và cách khắc phục chỉ em với, em xin cảm ơn!

Malyn

Bạn thử vào IE opition xem cách cài đặt cấu hình là được không chừng con nhỏ đó nhấp điên vào phần LAN rồi

tonluonganh

rất có thể, vì nó cực gà vi tính ^^~,nhưng e chưa có thời (gian) gian qua nhà nó để thử, nên post lên để lĩnh giáo một số kinh nghiệm của mấy pro trước, xem các khả năng xảy ra là gì và cách khắc phục ra sao? chứ mất công qua nhà nó mà không sửa được đi về thì mang tiếng,hjhj

blog_kiss

Kệ nó lâu lâu mình cũng phải làm 1 hành động ngố cho nó tưởng mình gà dễ bị dụ (đưa em vào tròng rồi tính sau)o_O

thuyphuong2310

thuuong1309 Kệ nó lâu lâu mình cũng phải làm 1 hành động ngố cho nó tưởng mình gà dễ bị dụ (đưa em vào tròng rồi tính sau)o_O ^^~ cái bác này, hỏi một đằng thì đi xui một nẻo, bạn thôi mà! không có cảm giác kia,

linh_licy

có thể do dùng ultrasuft rùi không tắt mà vừa tắt máy tính nên bị

(lúc trước có bà chị bị 1 lần ntn)

bật chrome -->click vào hình cờ lê-->cài đặt-->nâng cao-->Thiết lập proxy-->lan setting-->bỏ dấu tick ở"use a proxy server for your lan" thử xem

P©tur

cũng bị như thế 1 lần rui`.mình gỡ chrome ra cài lại thì lại được.chắc lỗi trình duyệt rùi

Các chủ đề có liên quan khác