Mình sử dụng Hiren's Boot để ghost lại Win,thì nên dùng bằng windows mini xp hay làm trong Dó là tốt hơn.Ai có kinh nghiệm thì giúp mình với.Giải KẾT giùm 2 cái đó như thế nào nhé.

cái nữa: bây giờ mình nên xài HRCD vesion nào tích hợp vào USB mà có cả Ghost nữa là tốt nhất?

Thank cr nhà nhiu lém!

nho_em140

như nhau thôi bạn ah, cái nào cũng được

Tính đến hiện tại thì HRCD ver 15 là mới nhất nhưng GHOST 11.5 thì ver nào cũng vậy thôi ah

fired_meteora

theo mình về chất lượng ghost thì như nhau nhưng ghost trên windows thì có thể cất được dữ liệu trên trong ổ C. còn ghost trên dos thì với trường hợp chưa kịp cất dữ liệu trong khi không vào dc windows thi mất ngay. vì vậy mình vẫn chọn cách sử dụng ghost windows là ngon

ly_quochuy1812

Mình sử dụng Hiren's Boot để ghost lại Win,thì nên dùng bằng windows mini xp hay làm trong Dó là tốt hơn.Ai có kinh nghiệm thì giúp mình với.Giải KẾT giùm 2 cái đó như thế nào nhé.

cái nữa: bây giờ mình nên xài HRCD vesion nào tích hợp vào USB mà có cả Ghost nữa là tốt nhất?

Thank cr nhà nhiu lém!

Việc Ghost trong Mini windows Xp hay Dos đều được cả, nhưng Ghost trong Mini windows Xp thì tốc độ nhanh hơn thôi.

Còn Hiren Boot thì dùng bản 10.0 có tích hợp Mini windows Xp là quá GOOD cho USB rồi. Bạn thử đi.

Các chủ đề có liên quan khác