chunu_25251325

Máy mình bị nhiễm virus,mình cài lại windows 7 nhân thể Format ổ D Nhưng lại Format nhầm ổ E.Cài windows xong mình lại format lại ổ E bằng trình format của máy tính.Lúc vào xem dữ liệu mới biết ổ chứa dữ liệu là ổ E mà mình vừa Format.Mình cố găng dùng phần mềm trên diễn đàn nhưng không phục hồi được.Quét mà không tìm thấy file cần phục hồi.Mông các bạn giúp đỡ.Hic toàn Dữ Liệu quan trọng.Thank

nhock_sock2812

bientv90 Máy mình bị nhiễm virus,mình cài lại windows 7 nhân thể Format ổ D Nhưng lại Format nhầm ổ E.Cài windows xong mình lại format lại ổ E bằng trình format của máy tính.Lúc vào xem dữ liệu mới biết ổ chứa dữ liệu là ổ E mà mình vừa Format.Mình cố găng dùng phần mềm trên diễn đàn nhưng không phục hồi được.Quét mà không tìm thấy file cần phục hồi.Mông các bạn giúp đỡ.Hic toàn Dữ Liệu quan trọng.Thank bạn dùng phần mềm này nhe:

key:54AN079JE815E5ML76AND6OB64K7EMMZ

và vào đây để xem chỉ dẫn sử dụng nhe bạn :

dung_hanh

bientv90 Máy mình bị nhiễm virus,mình cài lại windows 7 nhân thể Format ổ D Nhưng lại Format nhầm ổ E.Cài windows xong mình lại format lại ổ E bằng trình format của máy tính.Lúc vào xem dữ liệu mới biết ổ chứa dữ liệu là ổ E mà mình vừa Format.Mình cố găng dùng phần mềm trên diễn đàn nhưng không phục hồi được.Quét mà không tìm thấy file cần phục hồi.Mông các bạn giúp đỡ.Hic toàn Dữ Liệu quan trọng.Thank Đừng đụng vào ỗ đĩa E. Theo mình bạn nên dủng phần mềm Kernel for FAT Plus NTFS v4.03 để lấy lại dữ liệu

Tuy khá lâu nhưng lấy lại được 80% hoặc hơn nếu chưa làm gì với ỗ đĩa Format nhầm

Hướng dẫn ngay trong Vn-Zoom.Com

Mình đã từng dùng qua và kết quả là lấy lại tất cả h giới thiệu cho bạn.

minhla_codong

thaonhanh bạn dùng phần mềm này nhe:

key:54AN079JE815E5ML76AND6OB64K7EMMZ

và vào đây để xem chỉ dẫn sử dụng nhe bạn : Thank để mình thử

Format 2 lần thì khả năng lấy lại dữ liệu không cao lắm. Trong các soft khôi phục dữ liệu thì mình vẫn KẾT dùng chức năng Recover của Acronis nhất. Trước mình từng delete nhầm nguyên 1 ổ E lúc chia ổ, cứ tưởng die hết dữ liệu. Dùng mấy chương trình mà k được, mãi sau tìm trên Google mới thấy cách đó nên thử thấy hiệu quả lắm. Nó khôi phục nguyên lại cả 1 phân vùng chứ không phải khôi phục lại từng dữ liệu như các phần mềm. Hình như trên VNZ cũng có bài chỉ dẫn với Acronis rồi thì phải, chủ thớt còn delete phân vùng dữ liệu của mình rồi khôi phục lại bằng Acronis, bạn thử tìm xem

nhoc_dung_pro

l3qu4ngphuc Format 2 lần thì khả năng lấy lại dữ liệu không cao lắm. Trong các soft khôi phục dữ liệu thì mình vẫn KẾT dùng chức năng Recover của Acronis nhất. Trước mình từng delete nhầm nguyên 1 ổ E lúc chia ổ, cứ tưởng die hết dữ liệu. Dùng mấy chương trình mà k được, mãi sau tìm trên Google mới thấy cách đó nên thử thấy hiệu quả lắm. Nó khôi phục nguyên lại cả 1 phân vùng chứ không phải khôi phục lại từng dữ liệu như các phần mềm. Hình như trên VNZ cũng có bài chỉ dẫn với Acronis rồi thì phải, chủ thớt còn delete phân vùng dữ liệu của mình rồi khôi phục lại bằng Acronis, bạn thử tìm xem Mình cũng vừa thử hết các phân mềm nổi tếng nhưng cững chẳng ăn thua.Để mình thử cách của bạn xem.Thank you

Chia buồn cùng bác , nhưng bác có dùng chương trình gì đi chăng nữa cũng chỉ cứu được cở 10% thôi. Không hơn đâu.em vừa mới bị

Devon

Bác cứ thử hết soft phục hồi dữ liệu đi mà cứu được chừng 5% thôi.Mình xin đập mặt vô tường .Mấy soft đó toàn lừu đảo uy tín không đó

heo_con_way_pha

thuuong1309 Bác cứ thử hết soft phục hồi dữ liệu đi mà cứu được chừng 5% thôi.Mình xin đập mặt vô tường .Mấy soft đó toàn lừu đảo uy tín không đó mình vẫn thường dùng các soft phục hồi dữ liệu và phục hồi được mà, có lần del nhầm cả folder 4gb mà vẫn phục hồi lại được tất cả, còn format ổ đĩa thì mình chưa gặp, bạn cứ cố gắng thử đi, chắc là sẽ được mà

phuongmeotk

minhchi@anhbo1 mình vẫn thường dùng các soft phục hồi dữ liệu và phục hồi được mà, có lần del nhầm cả folder 4gb mà vẫn phục hồi lại được tất cả, còn format ổ đĩa thì mình chưa gặp, bạn cứ cố gắng thử đi, chắc là sẽ được mà À cái đó là bạn xóa foder nên còn cứu vãn hên xui chứ bạn thử format lại rồi phục hồi thử xem

nếu bạn ở TPHCM đem ổ cứng wa tui cứu lại cho. không lấy tiền. với điều kiện chưa chép dữ liệu gì lên ổ E. cần thì Phần mềm inbox tui.

Các chủ đề có liên quan khác