Cosmo

máy mình bị lỗi khi copy trong word, cod khi nó chuyển về chế độ safe mode, lúc khác thì hiện 1 cái khung chứa thông báo lỗi restar this program, close program,.. mình không thể làm gì được, bấm cái nào cũng phải tắt word mà nó lại không lưu. mình cài 2 bản office 2010 process pluss với 1 bản office 2010, và hiện tại giờ là office 2007 cũng bị lỗi tuơng tự. mình nghĩ là do lỗi trong word mà không biết cách sửa đổi. trong cái add-in có thêm send via bluetooth. CẢM ƠN MẤY BẠN RẤT NHIỀU

haru_moon

Nếu vừa đổi và cài lại bản windows khác nhau mà vẫn bị thì nghi là do lỗi của win, có thể là do xung đột giữa word và win.

Bạn cài hay ghost lại win, sau đó thử cài 1 bộ office thôi thử có bị nữa không?

Còn nếu bị nữa thì rất có thể máy của bạn vừa bị nhiễm virus, loại virus này làm ảnh hưởng đến macro của word nên bị lỗi.

lehongthu2001

mình vừa từng bị lỗi này, cách giải quyết là dùng 1 bản office 2010 standard, hong dùng bản pluss nhé, đầy lỗi

pandzeus

có thể do xung đột giữa 2 bản office(bản nào có cài thêm Add-ins) thì windows không nhận diện được sẽ nhận Add-ins cho bản nào hết

còn restar this program, close program là do 1 trong các Add-ins kia nặng quá(ngoài quá trình sử lý của Office,không phù hợp)

ví dụ như Photoshop cũng bị lỗi này

Các chủ đề có liên quan khác