Link die hết rồi. Up lại hộ với chủ thớt ơi((

---------- Bài thêm lúc 22:58 ---------- Bài trước là lúc 22:55 ----------

Chắc mạng bị ngu rồi. Rõ ràng post hnay

keo_que2007

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ qua 1 vài tuần này (cao điểm mùa thi ) --> team sub sẽ hoạt động nhiều hơn nhé! (chiêu mộ thêm vài nhân tài nữa ) cho ra vài pj chất lượng và hoạt động dữ hơn vì mới bác BlakHack mừ

xuhao.bapcai

huongkta91 mới post bài mà bạn vừa được bao nhiêu thành viên ghé thăm rồi ., ủng hộ toppic này

---------- Bài thêm lúc 22:04 ---------- Bài trước là lúc 21:44 ----------

oạch giờ mới đọc kĩ. 1 tuần 1 ép là sao bạn ơi? bộ này hoàn thành rồi mà Thì làm 1 mình 1 bóng phải đặt tiến độ như zị thì mới dễ thở chứ bạn, mình còn trans 1 số PJ khác trong tương lai nữa.

Giờ Subteam vừa cho ra lò mấy bộ mới rồi đó, cứ thư thả mà chiến thôi, chiến như OP thì có mà hết cả phim coi.

---------- Bài thêm lúc 01:12 ---------- Bài trước là lúc 01:10 ----------

rongbac198 Link die hết rồi. Up lại hộ với chủ thớt ơi((

---------- Bài thêm lúc 22:58 ---------- Bài trước là lúc 22:55 ----------

Chắc mạng bị ngu rồi. Rõ ràng post hnay Đề nghị bạn đọc chỉ dẫn trong 4rum để khắc phục lỗi Download MF, link mình sống tốt đó bạn.

Mới post mà!

Brady

doanphuongdl đợi mãi thanks chủ thớt Thank nhiều nhiều hạnh phúc quá đi chào ngày mới!

Chúc các bạn một ngày học tập & làm chuyện vui vẻ.

Hum nay bắt tay vào làm ep 08 cho kịp tiến độ.

huycoi204yb

107c0062 Thì làm 1 mình 1 bóng phải đặt tiến độ như zị thì mới dễ thở chứ bạn, mình còn trans 1 số PJ khác trong tương lai nữa.

Giờ Subteam vừa cho ra lò mấy bộ mới rồi đó, cứ thư thả mà chiến thôi, chiến như OP thì có mà hết cả phim coi.

---------- Bài thêm lúc 01:12 ---------- Bài trước là lúc 01:10 ----------

Đề nghị bạn đọc chỉ dẫn trong 4rum để khắc phục lỗi Download MF, link mình sống tốt đó bạn.

Mới post mà! mấy vụ hỏi này phiền phức nhỉ hay là sau này úp link mf lên thì tắt url đi nhỉ để vào coppy thui cho khỏi hỏi

buff_archangel

quoclongcd mấy vụ hỏi này phiền phức nhỉ hay là sau này úp link mf lên thì tắt url đi nhỉ để vào coppy thui cho khỏi hỏi Tắt URL vẫn tự sinh ra lại thôi à, ta quên cái vụ lỗi MF, treo thêm cái chỉ dẫn để mấy chú khỏi hỏi nữa.

Cosmo

107c0062 Tắt URL vẫn tự sinh ra lại thôi à, ta quên cái vụ lỗi MF, treo thêm cái chỉ dẫn để mấy chú khỏi hỏi nữa. dùng thẻ code ấy là không có url đâu!