richkichau99

tuỳ chọn option thẻ general của idm chỉnh như thế này

nếu firefox chưa bắt được link bằng IDM nữa thì mở firefox lên vào thẻ addon(tiện ích) và enable(bật) cái addon IDM lên

Chúc bạn thành công

nang_la30

Có thế phiên bản FF của bạn không phù hợp với IDM đâu, bạn lấy IDM 5.18 ở đĩa boot 10.05 đó mà dùng.

prince_alone

hasonna chào cả nhà nhờ cả nhà giúp mình gấp về idm

chẳng là thế này mình cài bản idm 6.05 build 14 nay nó dở chứng không down dc trên cả 3 trình duyệt mình dùng là ie, firefox, chorme thế là mình gỡ ra cài lại bản mới bản idm 6.09 build 15 đến bản này thì Cr-ack cũng không Cr-ack được, down cũng không được luôn nhà mình giúp mình với

hình em nó đây

đây là hình khi mình kick vô use advance browe integration không thể tích vào chorme dc
Bạn nên xóa sạch nó bằng chương trình

Down source cài đặt gốc từ trang chủ cũng được

Tiến hành cài đặt và Cr-ack nó

Trên mạng có nhiều cái Cr-ack ngon lành lắm vấn đề là bạn có search ra không hay thôi

ohyeah.master

Gỡ IDM, gỡ Chrome + Firefox ra (nên dùng Your Uninstaller), khởi động lại máy.

Bạn tải bản IDM ở trang chủ về, tải thêm 1 bản nữa ở ketnooi.com/forum hay thuthuat.chiplove.biz về (mình lấy cái Cr-ack của nó).

Cài lại trình duyệt Chrome + FF

Sau đó cài IDM (sử dụng bản download ở trang chủ) (bạn click chuột phải vào file cài (idman...), chọn Run as adminnistrator nhằm tránh lỗi register dll...)

Nếu vẫn không làm được thì Phần mềm qua Yahoo cho mình , mình bị một lần rồi, do cài bản IDM + Cfosspeed...

Các chủ đề có liên quan khác