huynhanh_333

Mình vừa coi phim này rồi, rất hay cảm súc vẫn còn đọng lại rất nhiều. Không muốn giữ làm của riêng nên mình sẽ post hết lên cho anh em coi (bác nào coi rồi thì đừng chửi em). Mọi người coi xong cho ý kiến bình luận cho vui, nếu thấy hay thì thank em một cái lần sau phát huy tiếp. Thân

Nội dung phim:
Try FU production - Teen lớp 11 Nguyễn Chí Thanh

Teen TP Hồ Chí Minh tung ra một "siêu phẩm" dài 90 phút với nhan đề TRY.

Nếu vừa từng một lần , "há hốc miệng vì ngạc nhiên" khi xem Boy Over Powers - The Meteor Strike, cười khúc khích nhờ sự vui nhộn của "Điệp vụ giải cứu con tin" thì thật không thể bỏ quaTRY. Vậy TRY có gì đáng thu hút vậy?

Một bộ phim thật sự với thời (gian) lượng 90 phút, một sản phẩm Made by Teen bạn không thể bỏ qua. Bạn tin không? Xem thử thì biết.

Ngay sau đó, teen TP Hồ Chí Minh tung ra một "siêu phẩm" dài 90 phút với nhan đề TRY.

Nếu vừa từng một lần , "há hốc miệng vì ngạc nhiên" khi xem Boy Over Powers - The Meteor Strike, cười khúc khích nhờ sự vui nhộn của "Điệp vụ giải cứu con tin" thì thật không thể bỏ quaTRY. Vậy TRY có gì đáng thu hút vậy?

Những bộ phim học trò bao giờ cũng "hút"

"TRY là bộ phim thuộc thể loại hài, tình cảm, pha chút hành động kể về Nam, một học sinh cùng kiệt học giỏi, nhút nhát và thường xuyên bị Long, đầu gấu trong lớp, bắt nạt.

Một ngày đẹp trời, một cô bạn xinh xắn đáng yêu được chuyển vào lớp của Nam. Nam đem lòng yêu bạn nữ đó ngay từ lần đầu tiên gặp mặt. Thế nhưng, câu chuyện trở nên rắc rối khi Long xen vào.

Từ đó, những biến cố xuất hiện, những tình huống dở khóc dở cười ập đến với cậu bạn hiền lành. Liệu tình cảm của Nam và bạn gái kia có thành công, hay Long sẽ có thể dùng sức mạnh để giành lấy cô bạn dễ thương?

TRY lôi cuốn các bạn trẻ qua những tình tiết ly kì, hấp dẫn mà cũng đầy lãng mạn. Trong phim đạo diễn vừa chọn những cảnh quay hết sức giản dị, đời thường như trường học, đường phố, quán nước, phòng trọ ... rất đỗi thân quen đối với các bạn Học sinh. Dàn diễn viên trong phim đều là học sinh nên cách diễn của các bạn rất hồn nhiên, dễ thương nên đôi lúc người xem sẽ bật cười bởi tính dí dỏm của phim."

Vài hình ảnh:

Đây là VIDEO
chú thích: phim gôm 2 phần, phần 1: 10 part, phần 2: 11part

Đây là VIDEO
chú thích: phim gôm 2 phần, phần 1: 10 part, phần 2: 11part

Phần 1

TRY (part1)

TRY (part2)

TRY (part3)

TRY (part4)

TRY (part5)

TRY (part6)

TRY (part7)

TRY (part8)

TRY (part9)

TRY (part10)

Phần 2

TRY (part 1)

TRY (part2)

TRY (part3)

TRY (part4)

TRY (part5)

TRY (part6)

TRY (part7)

TRY (part8)

TRY (part9)

TRY (part10)

TRY (part11)

Up thêm

END

Lorence

Thấy thằng bạn coi phim này lâu rồi, mà lúc đó không KẾT xem. Bây giờ có người post chắc hay lắm đây.

dory1588

hay, part 9 ấn tượng đấy thank, tuổi trẻ việt đa tài lắm cố gắng phát huy nhé các you

2008mapdaica Tem , phim tự làm hả bạn , để mình coi xem sao Phim do các bạn trẽ sài gòn làm bạn

---------- Bài thêm lúc 08:00 ---------- Bài trước là lúc 07:57 ----------

Trong này thì mình KẾT nhất là part 7-phần 2

elizabeth_85

Cho mình hỏi ở Phần I part 5 ở phút thứ 2:00

Ai biết tên bài hát đó ko, toàn ga la ga la ga ấy

be_b0nb0n

phim của học sinh của trường THPT Nguyển Chí Thanh tự quay đó các pác2,em xinh đó sinh năm 1992,giờ là sv đh ngoại thương.

Các chủ đề có liên quan khác