Brook

hom roi lay chuong trinh iso o ketnooi.com/forum. lay vo may không thay iso ma nhay vao firefox thanh cong cu @mail.ru toan tieng nga.muon xoa no ma không biet cach nao. nho cac ban giup .

Court

thế muốn xóa mặc định search mailru mỗi khi tìm từ khóa trực tiếp trên address thì làm thế nào nè???

Boase

bachmat2 thế muốn xóa mặc định search mailru mỗi khi tìm từ khóa trực tiếp trên address thì làm thế nào nè??? Vô Options--> Chọn general -->> có ô search đó(home page)đánh vô google.com.vn là tự nó mặc định.

Xong tắt trình duyệt vô lại.

Như.1.Giấc.Mơ Vô Options--> Chọn general -->> có ô search đó(home page)đánh vô google.com.vn là tự nó mặc định.

Xong tắt trình duyệt vô lại. Bác nói thế nào ấy, tui làm cả chục lần trong FF rồi, lúc nhập từ khóa trên address thì nó vẫn search của mailru

piggy_9x_piggy

buianhtu23 mình cũng bị như bạn nè. vào đây toolbarcleaner.com rồi down về. nó remove cho Đã tải về, vừa cài, vừa quét, mà không thấy cái mailru đâu cả. Thử search trên address bar, nó vẫn dùng mailru để tìm từ khóa.potay. Phải gỡ bỏ FF ra để cài lại thôi, không có cách khắc phục đâu.hic

heogay43

Như.1.Giấc.Mơ Bạn vô add ons -> nhấn remove bõ chọn. Ok trả lời xàm vãi. nín đi hộ cái

---------- Bài thêm lúc 13:07 ---------- Bài trước là lúc 13:05 ----------

buianhtu23 mình cũng bị như bạn nè. vào đây toolbarcleaner.com rồi down về. nó remove cho Thank bạn mình gỡ được thanh mail.ru rồi

hoak_gift

bachmat2 Đã tải về, vừa cài, vừa quét, mà không thấy cái mailru đâu cả. Thử search trên address bar, nó vẫn dùng mailru để tìm từ khóa.potay. Phải gỡ bỏ FF ra để cài lại thôi, không có cách khắc phục đâu.hic mình down về lúc chạy phần mêm nó hiện ngay ra cái mail.ru ở fire fox mà lại. nhìn kỹ đi

bachmat2 Đã tải về, vừa cài, vừa quét, mà không thấy cái mailru đâu cả. Thử search trên address bar, nó vẫn dùng mailru để tìm từ khóa.potay. Phải gỡ bỏ FF ra để cài lại thôi, không có cách khắc phục đâu.hic Cái tìm kiếm có liên quan đến mấy cái toolbar đâu, bạn phải vào Quản lý máy tìm kiếm của FF ( nó ở gần thank taskbar ấy) sau đó đặt tìm kiếm của Google làm mặc định và xóa cái tìm kiếm của mailru đi
Ảnh đây cho bác dễ làm, chỉnh ở trong đây nè:

Aelfdane

l3qu4ngphuc Cái tìm kiếm có liên quan đến mấy cái toolbar đâu, bạn phải vào Quản lý máy tìm kiếm của FF ( nó ở gần thank taskbar ấy) sau đó đặt tìm kiếm của Google làm mặc định và xóa cái tìm kiếm của mailru đi ông này không bị thì đừng chém linh tinh. down cái tool về là xong hết.

Skeggr

buianhtu23 ông này không bị thì đừng chém linh tinh. down cái tool về là xong hết. Nhiều cái toolbar xóa đi rồi nhưng cái tìm kiếm vẫn là của nó nếu k chỉnh lại, cái này khi cài phần mềm hay gì gì đó mà k để ý là nó cài thêm vào. Cần gì cài thêm phần mềm để gỡ bỏ. Mà biết bác kia hỏi gi không, hỏi cách thay đổi bộ máy tìm kiếm khi tìm luôn trên thanh taskbar kia kìa. Nếu k biết thì mình vừa không trả lời rồi

Lewis

Trích dẫn từ Như.1.Giấc.Mơ;10649835:
vudunghieumk trả lời xàm vãi. nín đi hộ cái

Tao trã lời chủ thớt chứ trã lời mày à. Nín và cút dùm tao. trả lời thì cho ra trả lời, chứ đừng kiểu trả lời cho có để tăng số lượng bài gửi hả mày???

yenbeckham

vudunghieumk trả lời xàm vãi. nín đi hộ cái

---------- Bài thêm lúc 13:07 ---------- Bài trước là lúc 13:05 ----------

Thank bạn mình gỡ được thanh mail.ru rồi dám chắc còn cái folder trong C:\Program\mail.ru bác chưa xóa được.

Các chủ đề có liên quan khác