Trường hợp sau sẽ dc tiếp nhận tại TOPIC này :

Bạn có tài khoản của Box.com ( do tự Reg tại Box.com )

1 : các bạn comment tại topic này và để lại Mail và Pass đăng nhập Box.com

( Khi mình nâng cấp xong, bạn phải vào đổi Pass Box.com ngay tránh GATO )

2 : Vào comment lần 2 để mình biết bạn vừa nhận Acc

3 : Chỉ nâng cấp cho các bạn comment tại topic này

Personal
( Acc free vừa Reg )
Personal
( Acc free vừa dc nâng cấp )
File size limit:
25 MB
100 MB
Web-Storage:
5 GB
50 GB

NỘI DUNG COMMENT

Acc Box.com

Mail : mail của bạn

Pass : pass của bạn

( Pass không dc có dấu và không quá dài, quá khó )

Chỉ dc 1 đến 2 mail / 1 lần comment.
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Vài dòng về khuyến mãi này, các bạn đọc kĩ trước khi comment hỏi :
Acc dc up lên 50GB sẽ là vinh viễn Thời hạn khuyến mãi kết thúc là hết ngày 31-12-2012, dù vậy nhưng Acc vừa dc up lên 50GB thi vẫn còn 50GB ( các bạn nên tranh thủ trong thời (gian) gian này Reg vài Acc )
Kiểm tra để biết Acc dc nâng cấp thành công:
Khi nâng cấp thành công Box sẽ gửi về Hòm mail tin có dạng :

Login vào Box.com kiểm tra thấy như vầy là thành công :

Tuyệt đối không gửi tin vào trang cá nhân or inbox, cứ vào topic comment mình giải quyết .

Cách Reset và Change PASS tại Box.com:
Cách 1:
Vào link Đánh mail bạn vào và nhấn Reset passwordBox sẽ gửi vào Hòm mail tin có dạng: (sẽ comment nếu mình có gửi tin này)

Bấm vào để Reset pass
Cách 2:
Login vào Box.com với Acc của bạnMy Account -> Account Settings -> ( kéo chuột xuống cuối ) Password Information.
không RESET PASS NHANH, MÌNH không CHỊU TRÁCH NHIỆM KHI MẤT ACC
Rất Thank nếu có bạn nào phụ mình nâng cấp, và júp các mem khi mình off

Danh sách TEAM

THANK MÌNH NHÉ, NÚT THANK KÌA.

leanh_hi

topic chính thức hoạt động sau khi nhà mình bị cúp điện tùm lum

---------- Bài thêm lúc 22:45 ---------- Bài trước là lúc 22:23 ----------

nhatthuong Thanks Mo nhé daomtuan Cho mình 1 vé
[email protected] - mt123456

Mà thời (gian) gian là bao lâu thế bạn ? 2 bạn vừa dc lên 50GB minh có gửi kèm mail reset pass lun ruj đấy .

d05403054 ủa, chưa thấy link rết pass mà bạn gửi cho mình hjhj bạn tới 3 nick lận , nên mình làm nhanh không có guj link reset pass.

bạn vào đây đánh mail để reset này

---------- Bài thêm lúc 23:19 ---------- Bài trước là lúc 23:17 ----------

hjhj thuj mình gửi lun ruj đó, 3 link reset pass .

lazycat_lovely

Bạn có thể chỉ dẫn các bạn tự nâng cấp tài khoản của mình khi không dùng acc mail dạng yahoo.com.vn ko? Dạng như gmail, yahoo.com, ... Mình vừa có box.net dạng yahoo.com.vn rồi nhưng các email dạng khác thì không được. Thanks bạn sẻ chia.

kiki_coco02

tiendungfr Bạn có thể chỉ dẫn các bạn tự nâng cấp tài khoản của mình khi không dùng acc mail dạng yahoo.com.vn ko? Dạng như gmail, yahoo.com, ... Mình vừa có box.net dạng yahoo.com.vn rồi nhưng các email dạng khác thì không được. Thanks bạn sẻ chia. bạn mún nâng cấp acc ak, mình đâu có nói cần mail yahoo.com hay yahoo.com.vn j đâu

bạn mún mail dạng nào, để lại mail và pass vừa đăng ký trên box.com, mình nâng cấp cho .

đây không phải là topic sẻ chia

Rusty

làm hộ mình 2 cái này với nha:

-

-

thanks

littledream77

monoru vừa xong 3 nick cho bạn và kèm 3 mail reset pass
nâng cấp cho bạn 6 nick mà không có lấy 1 cái thank bạn F5 lại đi, vừa thanks từ lúc đưa ra yêu cầu thứ 2 rồi !! , thanks = miệng thêm lần nữa cho chắc nhé !

Zak

ladykillad_lk làm hộ mình 2 cái này với nha:

-

-

thanks comment thiếu thông tin

---------- Bài thêm lúc 00:22 ---------- Bài trước là lúc 00:21 ----------

d05403054 bạn F5 lại đi, vừa thanks từ lúc đưa ra yêu cầu thứ 2 rồi !! , thanks = miệng thêm lần nữa cho chắc nhé ! sợ bác có thank cái nào đâu ,hành động tý đi

year_oflove

đã check, vừa reset lại cho cả 6 nick cả Yahoo lẫn Gmail, 1 lần nữa xin Thank chủ thớt vừa tốt bụng nâng cấp cho mình 6 nick này, xin hẹp gặp lại chủ thớt vào lần sau vs ... 6 nick khác

P/s : chủ thớt cho hỏi, nhũng file mà mình up lên đây, có bị del tương tự như ở Mediafire do vi phạm bản quyền hay do những vấn đề khác không nhỉ :S ?

thejedi203

d05403054 vừa check, vừa reset lại cho cả 6 nick cả Yahoo lẫn Gmail, 1 lần nữa xin Thank chủ thớt vừa tốt bụng nâng cấp cho mình 6 nick này, xin hẹp gặp lại chủ thớt vào lần sau vs ... 6 nick khác

P/s : chủ thớt cho hỏi, nhũng file mà mình up lên đây, có bị del tương tự như ở Mediafire do vi phạm bản quyền hay do những vấn đề khác không nhỉ :S ? không bit nữa, mà nghe giang hồ đồn thì không xoá .

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

1 nick gửi hơn 1 mail, các bạn tự reset pass khi mình vừa comment nâng cấp xong

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nâng cao năng lực cạnh tranh của Công ty cổ phần Giao hàng Tiết Kiệm Luận văn Kinh tế 0
D nâng cao năng lực cạnh tranh tại Công ty cổ phần Dịch vụ Giao Hàng Nhanh Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao hiệu quả hoạt động tư vấn của Công ty Cổ phần chứng khoán Thương Mại và Công Nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao hiệu quả hoạt động kinh doanh của Công ty cổ phần chứng khoán VIG Luận văn Kinh tế 0
D Một số biện pháp đổi mới phương pháp tổ chức để nâng cao hiệu quả Hoạt động giáo dục ngoài giờ Luận văn Sư phạm 0
D nâng cao khả năng cạnh tranh của công ty cổ phần dược hậu giang đến năm 2010 Văn hóa, Xã hội 0
D Giải pháp nâng cao chất lượng thanh toán quốc tế bằng phương thức tín dụng chứng từ tại Vietinbank Luận văn Kinh tế 0
D SKKN giúp học sinh tự củng cố và nâng cao kiến thức về Ước chung lớn nhất Luận văn Sư phạm 0
D Các giải pháp nâng cao hoạt động đào tạo và phát triển nguồn nhân lực tại Công ty TNHH Phú Long Việt Nam Quản trị Nhân lực 0
D Giải pháp nâng cao hiệu quả quy trình sau tuyển dụng nhân sự của Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Thuận Lợi Quản trị Nhân lực 0

Các chủ đề có liên quan khác