Mình có 25 bài hát nhưng khi ghi đĩa audio cd để nghe trên Ô tô thì dung lượng vượt quá 80 phút. Có bác nào biết mẹo ghi ra khoảng tren 80 phút thì giúp em nhé
P/S:
1. các bạn nào đưa ra những lời lũy ý kiểu như ghi đủ 80 phút thôi đừng tham thì miễn nhé, vì mục đích của mình muốn hỏi là mẹo để ghi quá 80 phút ( không muốn chia ra làm 2 cái đĩa- chẳng phải tiếc gì mấy k mua thêm cái đĩa mà làm như vậy mất công)

2. Bác nào đưa ra ý kiến như ghi ra Data thì miễn luôn nhé, chỉ Audio CD thôi

3. Trước đây có tham khảo 1 bài viết về cách ghi hơn 80 phút( nén nhìu bài) nhưng lúc ấy không quan tâm lắm, giờ cần thì tìm không ra>"<

Culvanawd

Bao nhiêu phút không thành vấn đề, chủ yếu là dung lượng các file có vượt quá dung lượng đĩa hay ko.

mymymyeva

nokia7650 Bao nhiêu phút không thành vấn đề, chủ yếu là dung lượng các file có vượt quá dung lượng đĩa hay ko. Nếu nói như bạn thì mình biết bạn chưa ghi đĩa dạng này lần nào. Đọc kỹ nha bạn. Còn cái bạn nói là ghi Data thì nói làm gì

hung22minh

chuyển qua mp3 rồi ghi kiểu data nha bạn

1 đĩa cd 700MB nếu ghi kiểu AUDIO CD thì tầm 12,13 bài hết xái

còn chuyển sang mp3 thì mỗi bài 5p khoảng 5MB thì ghi tới hơn 100 bài ấy chứ

namthanhhnt

Ko phải Lâm ơi, lúc nãy 1 phần anh cũng không để ý như thế và cũng không để ý luôn chuyện nghe nhạc trên xe ô tô

Thực chất nếu đầu máy hỗ trợ đọc mp3 hay wma thì không nói rồi

Anh trước đây thường làm đĩa wma để nghe tạm ở đầu Pioneer (hỗ trợ tốt wma).

nguyen.thunhan

nokia7650 không phải Lâm ơi, lúc nãy 1 phần anh cũng không để ý như thế và cũng không để ý luôn chuyện nghe nhạc trên xe ô tô

Thực chất nếu đầu máy hỗ trợ đọc mp3 hay wma thì không nói rồi

Anh trước đây thường làm đĩa wma để nghe tạm ở đầu Pioneer (hỗ trợ tốt wma).

Tau

Ghi đĩa mp3 nó tính dung lượng còn ghi đĩa CD thì nó chỉ cho 80 fút thôi

---------- Bài thêm lúc 19:27 ---------- Bài trước là lúc 19:24 ----------

Mà dĩa mp3 với cd có khác nhau là mấy đâu

Các chủ đề có liên quan khác