LamHong_River

Nhà mình và nhà chị hàng xóm cách nhau một cái tường rào, hồi học phổ thông mình hay sang nhà chị ấy chơi vì nhà chị nhiều cây rất mát. Chị có một đứa con gái, chồng làm đầu bếp ở Thái rất hiếm khi về, vậy nên ở nhà chị hay thui thủi đi vào đi ra, mình hiển nhiên thành người hay tâm sự với chị ấy nhất.

Tình cảm 2 chị em khăng khít cho đến khi mình vào đại học, xa nhà nên ít nói chuyện với nhau, nhưng vẫn thường xuyên liên lạc, có lúc mình nghĩ mình hiểu rỏ chị hơn cả chồng

Đợt này ra trường mình về nhà chuẩn bị làm báo cáo, về vài tuần nhưng vị có nhiều chuyện nên chưa qua nhà gặp chị, có mấy lần đứng bên này nhìn sang thấy chị mà chả hiểu sao không gọi chị ấy...

Hôm vừa rồi thấy chị dắt con bé ra trước hiên, tình cờ con bé nhìn qua thấy mình, nó reo lên vui sướng, chị cũng bất ngờ khi thấy mình về, chị bước đến hỏi thăm, mình thì giả vờ bảo vừa về kẻo sợ chị dỗi.

Nhìn chị càng ngày càng xinh như gái đôi mươi ấy, mình vẫn nói chuyện niềm nở nhưng mắt không thể rời khỏi... 2 quả của chị, lâu rồi không được nếm, thèm vô cùng...

Nhìn mình một lúc thì chị cũng hiểu ra vấn đề, vẫn cách nói chuyện thoải mái, chị bảo: "Nhìn cái mặt kìa, gớm ko! để hôm nào qua chị cho, giờ chưa được...". Mình cũng biết hoàn cảnh lúc đó rất khó nên gật gù đồng ý, chị cười chào mình rồi đưa con bé vào nhà, lòng mình rạo rực mong chờ ngày đó...

...

Rồi ngày đó cũng đến, chiều đó trời khá dễ chịu, con bé chạy đi chơi với lũ bạn, chỉ còn mình chị ở nhà. Chị gọi mình qua rồi dẫn mình vào nhà, tuy vừa chuẩn bị tâm lý từ trước nhưng mình vẫn thấy nôn nao lạ kì...

Chị bảo mình ngồi xuống. rồi nhỏ nhẹ, ân cần bảo mình: "Từ từ thôi nhé, chị chỉ cho, giờ em nắm vào rồi bóp nhẹ...".

Mình làm theo những gì chị bảo, lúc đầu không quen lắm nhưng rồi mình cũng bóp theo đúng ý chị, mình bóp từ từ... từ từ... rồi thấy có chút nước chảy ra, màu không *c cũng không phải trong, lúc đấy mình chỉ muốn dùng lưỡi liếm ngay thôi.. nhưng cố gắng kiềm chế...

Một lúc sau chị nhìn mình nhăn nhó: "Mạnh lên chút nữa đi em, con trai gì mà vụng về thế..." Mình nghe lời bóp mạnh hơn, chị reo lên "Đúng rồi đó! phải thế chứ!", lòng mình cũng vui lạ thường...

"Giờ em mút đi, cái lỗ ở giữa ấy... sướng lắm..."- chị nói. Mình nhìn chị, cảm giác vừa hồi hộp vừa hưng phấn vì sắp biết một điều mới lạ, tay mình giữ chặt và bắt đầu kề miệng để mút...

Chị mắt tròn xoe nhìn mình chăm chú, mình mút nhè nhẹ... nhè nhẹ... rồi cái thứ nước ấy lại chảy ra trong miêng mình, giờ mình có thể cảm nhận được bằng đầu lưỡi... nó hơi ngọt ngọt, rất dễ chịu...

Chị xoa đầu mình, bảo mình phải mút mạnh hơn nữa, phải dứt khoát, tất nhiên điều này mình có thể biết... tìm mình đập mạnh hơn, mình lấy hơi và mút như chị nói...

Chính lúc đó dòng nước chảy ra, kèm theo thứ gì đó hơi béo béo trong vòm miệng...

nhưng lạ thay mình thấy có vị hơi đắng, bình thường nó đâu đắng như vậy, mình cảm giác bất ổn, liền nhổ ngay ra nền nhà

.

.

.

Trời ơi! nguyên một bầy giòi trắng trắng nhỏ nhỏ bò rúc rích, mình không thể tin vào những gì đang thấy, miệng không ngừng khạc nhổ trong vô vọng vì vừa trót nuốt một ít chị cũng hét lên vì sợ: "Trời ơi, cái gì đây! quả đó còn tươi nguyên vậy mà! trước giờ có quả nào như vậy đâu!"... Mình thì cứ nôn lấy nôn để...

Cảnh tượng hãi hùng lắm các bạn ạ, sao mình lại xui thế Từ nay xin thề không ăn vú sữa nữa

Các chủ đề có liên quan khác