Đêm 29/1/2012 vừa qua chúng ta vừa được chứng kiến khá nhiều tài năng đích thực.

Mở đầu chúng ta sẽ cùng xem tiết mục nhảy Michael Jackson kết hợp với ảo thuật khá đặc sắc.

Tiếp theo chúng ta sẽ đến với chàng trai đến từ đại học FPT hát bằng tiếng Nhật Bản khá hài hước

"Tài năng" xuất chúng Lê Đức Kiểm với bài hát Ly cà phê ban mê Quá hài hước.

Nể phục với sự vươn lên, không chịu khuất phục trước số phận của những người khiếm thính.

Tiết mục hay nhất trong đêm 29/1/2012. Thể loại nhạc rất khó nhưng Nguyễn Hương Thảo với bài hát phụ thuộc theo vở kịch Nàng Tiên cá vừa thể hiện rất thành công.

Biểu diễn bóng đá nghệ thuật, rất hay.

Tiết mục khá tệ của Diệp Thị Dung 15 tuổi.

Tiết mục thú vị nhất với màn trình diễn xe đạp mạo hiểm. Thí sinh vừa mời ban giám khảo Thúy Hạnh và Thành Lộc lên nằm xuống sàn và thí sinh sẽ điều khiển chiếc xe trên người của 2 BGK nhưng không hề chạm vào người. Giám khảo Thúy Hạnh vừa khóc sau khi tiết mục hoàn thành

Mình cũng chả hiểu tại sao tiết mục này được vào?

Anh em được phen bổ mắt khi xem tiết mục này Bài nhảy của 2 chị em sinh đôi Song Linh và Gia Linh. Ngoài ra video cũng có thêm 1 số tiết mục khác.

Về ý tưởng thì hay nhưng diễn quá tồi.

Trần My Anh với giọng hát rất truyền cảm và được ví như làn gió mùa thu xua tan cái nóng trong trường quay.

Chi tiết:

Dong_Yul

Nể phục với sự vươn lên, không chịu khuất phục trước số phận của những người khiếm thị.

vãi ông này

ngừoi ta khiếm thính chứ có khiếm thị đâu

zownk_kenBiI

a ơi có kần thiết fari nói rằng e phá cuộc thi ko?,....a biết gì mà nói...là a nói là tệ dở, k hay đi sao fari nói rằng e phá cuộc thi...a nói thế có suy nghĩ cko ng khác không hay chỉ biết post và bình phẩm lung tung ...

minhthu_88

lamborghiniGT Sao chất lượng clip tồi thế bác ! Ameri và Brita xem rõ lắm mà! Ừ cái này thu trực tiếp từ trên web bạn ạ Chắc chắn tuần sau chất lượng clip sẽ tốt dần lên Có công mài sắt có ngày nên kim bạn ạ

================

khanhcuong08 vãi ông này

ngừoi ta khiếm thính chứ có khiếm thị đâu Hi! Vội quá nên viết nhầm. Đã sửa, có gì thông cảm nhé Thanks bạn vừa xem và ủng hộ

=========

dungmomcp a ơi có kần thiết fari nói rằng e phá cuộc thi ko?,....a biết gì mà nói...là a nói là tệ dở, k hay đi sao fari nói rằng e phá cuộc thi...a nói thế có suy nghĩ cko ng khác không hay chỉ biết post và bình phẩm lung tung ... Khi đọc comment của bạn thì mình thấy khá bất ngờ vì không ngờ bạn chính là cô bé 15 tuổi Diệp Thị Dung. Thực sự nếu mình làm gì ảnh hưởng đến bạn thì mong bạn thứ lỗi nhé Mình vừa sửa lỗi rồi đó

ngoc_ngoc198701

hớ hớ; 2 em 14 tuổi mà cứ như 24 tuổi ấy.

---------- Bài thêm lúc 22:47 ---------- Bài trước là lúc 22:44 ----------

bọn trẻ bây giờ già nhanh quá

moclantrang

Re: [Vietnam s Got Talent ngày 29/1/2012] Đêm diễn thực sự tuyệt

Phiên bản từng nổi danh trên toàn thế giới nhất là tại Anh sau khi phát hiện ra giọng ca thiên thần Susan Boyle đã chính thức có mặt tại Việt Nam với cái tên . Chương trình truyền hình này sẽ là một hành trình đi dọc đất nước để tìm kiếm ra những tài năng ở mọi lĩnh vực.Và hi vọng rằng sẽ tìm kiếm được nhiều tài năng cho đất nước Việt Nam.

Các chủ đề có liên quan khác