quynhmai250 Bạn ở đâu vậy

các bạn tin chưa

Alike_lovely

binsieunhan chuẩn . cứ để yahoo là nó không ngắt Chuẩn thế sao không bấm thanks ta hả bợn?!

trangkhuyet_ty

Agamx Một cách đơn giản để không bị ngắt kết nối là cứ treo cái nick yahoo. Mình đã test cách này ok nhất. Các chú, thým nào hay bị ngắt kết nối thì cứ thử xem nào. Để mình thử xem,nhưng thanks trước

hess_cross

thquan819 Làm theo chỉ dẫn mà không có hiệu quả gì. D-Com nó vẫn trừ tiền vù vù ấy Đang nói dùng MCTD mà, ông dùng bt chui vô đây chi?

30_03

đây cái ảnh nữa bác bác thử lại nhé vẫn ngon lành

b4bjmjlo_9x

quynhmai250 Để mình thử xem,nhưng thanks trước "Bạn gái" cứ test đi. Nếu không được thì mình tìm cách khác. Thấy "bạn gái quynhmai" bị "bóp" như vậy mình không cầm lòng được.

nhok_xu_iu_anh

hoangtungpc.info Tốt quá nhỉ. Đc 1 lúc thôi ..lại về HSDPA !! nhưng cũng tốt ..down được 1 mớ MP3

Jubal

Agamx Chuẩn thế sao không bấm thanks ta hả bợn?! ơ .... cái đó ai không biết sao phải thank

---------- Bài thêm lúc 16:11 ---------- Bài trước là lúc 15:36 ----------

cũng tàm tạm

Tyrone

Agamx Một cách đơn giản để không bị ngắt kết nối là cứ treo cái nick yahoo. Mình đã test cách này ok nhất. Các chú, thým nào hay bị ngắt kết nối thì cứ thử xem nào. cách khác nè, áp dụng khi bạn k muốn treo nick, vào lệnh RUN rồi gõ ping của mạng mình dùng vào

ví dụ viettel

ping 203.113.131.1 -t

vậy thôi, rất nhẹ mà tiện lợi

maiko_wen

ho_tu_kiet cách khác nè, áp dụng khi bạn k muốn treo nick, vào lệnh RUN rồi gõ ping của mạng mình dùng vào

ví dụ viettel vậy thôi, rất nhẹ mà tiện lợi Test rồi hả bạn?!

---------- Bài thêm lúc 20:20 ---------- Bài trước là lúc 19:42 ----------

Ping?!.............................

yeurauxanh

Agamx Test rồi hả bạn?!

nhìn cái tốc độ thấy tội bằng mạng nhà em buổi tối đó a @@@ . chán ....................... chắc do ảnh hưởng bão từ đang ảnh hưởng tới trái đất chăng

Agamx Test rồi hả bạn?!

chưa baoo giờ bị đứt mạng. cơ chế là gửi nhận dữ liệu liên tục k bị gián đoạn, m KẾT hơn để nịck vì nhẹ nhàng hơn và biết được ping

dongxuanhathu44

binsieunhan nhìn cái tốc độ thấy tội bằng mạng nhà em buổi tối đó a @@@ . chán ....................... chắc do ảnh hưởng bão từ đang ảnh hưởng tới trái đất chăng Không biết sao hôm nay lại yếu thế chứ mấy hôm trước anh test thử cũng cao lắm mà.

Các chủ đề có liên quan khác