randymjnh

Chắc mấy bạn vừa đọc nhiều bài chỉ dẫn hack băng thông rồi , một số người làm được , một số thì không .........Dcom nào thì không biết chứ loại E173Eu-1 khi hack cứ làm các bước như " ngắt kết nối ~~~> chỉ GSM đợi 1 chút ~~~> ưu tiên UMTS ~~~~> áp dụng + ok theo thông thường thì tới đây tiếp tục nhanh tay quay số DIAL k . 1 số máy DIAL quá chậm thì không làm được. Nhưng không sao , thay vì DIAL thì chúng ta cứ kết nối trên dcom như bình thường miễn là phải kết nối trước khi hiện sóng UMTS ==" . Chắc chắn là được DIAL làm ji .. thật vô nghĩa . post bài này là đang dùng cách đó đây

abc_edf

binsieunhan Chắc mấy bạn vừa đọc nhiều bài chỉ dẫn hack băng thông rồi , một số người làm được , một số thì không .........Dcom nào thì không biết chứ loại E173Eu-1 khi hack cứ làm các bước như " ngắt kết nối ~~~> chỉ GSM đợi 1 chút ~~~> ưu tiên UMTS ~~~~> áp dụng + ok theo thông thường thì tới đây tiếp tục nhanh tay quay số DIAL k . 1 số máy DIAL quá chậm thì không làm được. Nhưng không sao , thay vì DIAL thì chúng ta cứ kết nối trên dcom như bình thường miễn là phải kết nối trước khi hiện sóng UMTS ==" . Chắc chắn là được DIAL làm ji .. thật vô nghĩa . post bài này là đang dùng cách đó đây Hình hay clip minh họa luôn đi bạn.

Chúc vui vẻ!

Frederico

Agamx Hình hay clip minh họa luôn đi bạn.

Chúc vui vẻ! Ở đâu có đề tài 3G ở đó có bác Agamx

Tyce

Cách này khi dùng <200MB là bắt đầu nó khóa băng thông lại, mệt chết đi được !!!

haivan13_6

quynhmai250 Ở đâu có đề tài 3G ở đó có bác Agamx Nghiên cứu hack hiếc vì cộng đồng mà bạn gái.

Agamx Nghiên cứu hack hiếc vì cộng đồng mà bạn gái. Sao biết mình là gái nhĩ ,mình cũng theo rất nhiều topic 3G nhưng rốt cuộc vẫn bị bóp băng thông

bilu62

chịu thôi. không chơi kiểu này được. E173 màu trắng dùng đa mạng.

Chỉ dẫn rõ hơn chút xem nào

rina_dolce

quynhmai250 Sao biết mình là gái nhĩ ,mình cũng theo rất nhiều topic 3G nhưng rốt cuộc vẫn bị bóp băng thông Đoán thôi, vì....lúc này gái giả trai nhiều và trai giả gái cũng không ít.

Bạn ở đâu mà bị "bóp" đau vậy?!

quoc_sinh_hoang

thquan819 Làm theo chỉ dẫn mà không có hiệu quả gì. D-Com nó vẫn trừ tiền vù vù ấy bác này chắc chưa bao h làm @@@@ . còn tiền thì hack cái ji @@@ . cố search trong diễn đàn có nhiều bài lắm @@

---------- Bài thêm lúc 10:51 ---------- Bài trước là lúc 10:48 ----------

quynhmai250 Sao biết mình là gái nhĩ ,mình cũng theo rất nhiều topic 3G nhưng rốt cuộc vẫn bị bóp băng thông lưu ý : không ăn mặc thiếu vãi sẽ không bị bóp @@@

---------- Bài thêm lúc 10:53 ---------- Bài trước là lúc 10:51 ----------

cho_ben Cách này khi dùng <200MB là bắt đầu nó khóa băng thông lại, mệt chết đi được !!! ớ ớ ..... mình ở đà nẵng .... chẳng thấy bị bóp lại ji cả @@@.

baocaosu4love

thquan819 Làm theo chỉ dẫn mà không có hiệu quả gì. D-Com nó vẫn trừ tiền vù vù ấy Chú ý là ở đây anh em đưa vấn đề để không bị "bóp băng thông" chứ không phải hack "xài chùa không mất tiền" bạn nhé. Nếu như bạn nghĩ xài chùa không mất tiền thì có lẽ nhà mạng cũng fix hết rồi, không để sơ hở để mấy thým qua mặt như vậy đâu.

Agamx Đoán thôi, vì....lúc này gái giả trai nhiều và trai giả gái cũng không ít.

Bạn ở đâu mà bị "bóp" đau vậy?! Mình ở TPHCM,hôm bữa mua sim Viettel mới ,về đăng ký gói Mimax,

search GG thấy nhiều topic nói về vấn đề đăng ký thêm gói Mi200 cho Mimax,

mình cũng làm theo,làm xong thấy Tài khoản KM còn nguyên và có thêm 3GB sài,

khoái quá,treo máy Down 1 lèo film.

Tí về thấy Dcom bị ngắt mạng,kiểm tra tài khoản thì 0 vnđ ,0 Mb ,ko cách nào vào mạng dc.

Thế là vất sim,phải mua sim mới

trangbeauty_103

quynhmai250 Mình ở TPHCM,hôm bữa mua sim Viettel mới ,về đăng ký gói Mimax,

search GG thấy nhiều topic nói về vấn đề đăng ký thêm gói Mi200 cho Mimax,

mình cũng làm theo,làm xong thấy Tài khoản KM còn nguyên và có thêm 3GB sài,

khoái quá,treo máy Down 1 lèo film.

Tí về thấy Dcom bị ngắt mạng,kiểm tra tài khoản thì 0 vnđ ,0 Mb ,ko cách nào vào mạng dc.

Thế là vất sim,phải mua sim mới Một cách đơn giản để không bị ngắt kết nối là cứ treo cái nick yahoo. Mình đã test cách này ok nhất. Các chú, thým nào hay bị ngắt kết nối thì cứ thử xem nào.

Các chủ đề có liên quan khác