Hans

Để cài đặt Yahoo! Messenger 11, bạn phải vào địa chỉ để cài đặt trực tuyến. Với nhiều người, chuyện cài đặt trực tuyến này không cần thiết, vì tốn thời (gian) gian vô ích

Bạn có thể tải bản cài đặt offline của Yahoo! Messenger mới nhất full cài dặt offline với link bên dưới.

Bản tiếng việt:

Bản tiếng anh:

Chú ý:Nếu các bạn gặp vấn đề dowload trên mediafie thì xem chỉ dẫn khắc phục nhe!

Thấy hay thì thanks cái nha

Hardy

Thank vì post nhưng YAHOO có link share trực tiếp:

VIETNAM:

ENGLISH:

bi_rain_hot_boy

Yahoo! Messenger 11.5.0.192 - VIETNAM :

Yahoo! Messenger 11.5.0.192 - ENGLISH :

falling_start88

thư giãn Yahoo! Messenger 11.5.0.192 - VIETNAM :

Yahoo! Messenger 11.5.0.192 - ENGLISH :

Đây là bản cập nhật mới nhất từ yahoo và biết được ver là new hay old. Link truc tiếp bạn bótay. chỉ biết là 11 thui dow về cài mới biêt??????.

Và mình sẻ cập nhật ver mới nhất khi có

gau_buppi

Mr han Đây là bản cập nhật mới nhất từ yahoo và biết được ver là new hay old. Link truc tiếp bạn bótay. chỉ biết là 11 thui dow về cài mới biêt??????.

Và mình sẻ cập nhật ver mới nhất khi có Cái này là ver mới nhất!link của bạn thì cũng từ cái này mà ra thôi!

sad_boy8x

Mr han Đây là bản cập nhật mới nhất từ yahoo và biết được ver là new hay old. Link truc tiếp bạn bótay. chỉ biết là 11 thui dow về cài mới biêt??????.

Và mình sẻ cập nhật ver mới nhất khi có chả hiểu ông này nói gì...link của yahoo mà còn không biết phiên bản

GATO quá!

thư giãn chả hiểu ông này nói gì...link của yahoo mà còn không biết phiên bản

GATO quá! PAPO! Nói như bác vậy tui viết là 11.5.0.192 để làm gì thay vì là 11 ! Stupid

Mr han PAPO! Nói như bác vậy tui viết là 11.5.0.192 để làm gì thay vì là 11 ! Stupid Không tranh cãi!

Cái link đó: sẽ tự động up ver mới nhất của bản 11! Hiểu chứ! Tức là cứ cài theo link này là bản mới nhất! Ok?

Cụ thể trong TH này, nó sẽ tự động đưa link về bản mới nhất là:

Code: http://xh.yimg.com/gj/msgr/115/client/ymsgr1150_0192_vn.exe

thangdbg

thank là thank cái tinh thần thui, chứ xài thì cũng được 1 thời (gian) gian rùi!hehhee

Cristian

đã có bản removre mấy cái quảng cáo trên YH chưa vậy tất cả người ơi

NINHTHENAM vừa có bản removre mấy cái quảng cáo trên YH chưa vậy tất cả người ơi cứ bản chuẩn mà xài cho chắc lão à

Jackie

Chủ thớt chưa gì vừa nói người khác Stupid rồi . Hãy biết kiềm chế lại và lắng nghe . Link của các bn. trên đưa là link gốc từ Y!M và là link luôn được cập nhật các phiên bản . Khi nhấn vào Link thì tại bảng Download cũng có ghi luôn phiên bản rồi .

munlai456

Và mình sẻ cập nhật ver mới nhất khi có
Mr han PAPO! Nói như bác vậy tui viết là 11.5.0.192 để làm gì thay vì là 11 ! Stupid Chết cười bác chủ thớt! Gato vì mấy bạn kia post link khác à? Chả chịu tìm hiểu,lắng nghe mà chưa gì vừa chửi lại người khác stupid

Các chủ đề có liên quan khác