Birkhed

Nếu dùng windows 7 hay windows 8 thì USB bluetooth được tự nhận, muốn kết nối với điện thoại nokia ( thông dụng), bạn cần cài đặt Nokia Suite. Với windows XP bạn cần cài soft dưới đây để giúp các hoạt động giữa DTDD và PC.
Code: http://www.mediafire.com/download.php?bmujomnoj3w

cayraumuong

france Nếu dùng windows 7 hay windows 8 thì USB bluetooth được tự nhận, muốn kết nối với điện thoại nokia ( thông dụng), bạn cần cài đặt Nokia Suite. Với windows XP bạn cần cài soft dưới đây để giúp các hoạt động giữa DTDD và PC.
Code: http://www.mediafire.com/download.php?bmujomnoj3w hok ý mình mún dùng usb Bluetooth làm điễm phát sóng internet cho đt á bạn chứ hok phải dùng đt làm sóng internet cho pc !

emsorry_27

Chỉ có thể dùng điện thoai làm trạm phát sóng và máy tính phải được cài phần mềm conect với điện thoại thôi bạn ơi, chưa nghe thấy biến máy tính thành trạm phát sóng cho điện thoại. Nếu có wifi thì đúng là ok chứ blutooth thì

thì không bít mới hỏi cái lão ý mà ! làm gì ghê thế các lảo

vậy thôi hok có thôi

tốn tiền mua cái usb bluetooth ! tưỡng phát sóng được internet cho đt ! tối nằm chơi loạn 12 sứ quân trên đt ! lướt bằng GPRS tốn tiền quá

back_t0_zer0

Thì đăng kí mấy gói cước trọn gói của mấy nhà mạng như Mimax của Viettel chẳng hạn.

hny_84

Nếu điện thoại bạn có wifi bạn đi mua USB Wifi nhé! USB bluetooth không có khả năng phát ra sóng wifi!

và điện thoại của bạn cũng không thể truy cập internet thông qua Bluetooth dc

lynk_chick1501

notkenshin lai tốn 700k mua cục wifi nua roi ! USB wifi thì làm gì tới 700k hả bạn?! Tại các cửa hàng có bán loại USB Wifi mà.

notkenshin hiện tại mình đang có 1 cục usb bluetooth mình muốn sữ dụng máy bàn làm điễm phát sóng wifi cho đt ! vậy làm cách nào được hả các bạn ! câu hỏi của bạn thật độc đáo đó... nhug tiếc là sẽ hok có câu trả lời

tuyen_vd

tranhieugv_th Chỉ có thể dùng điện thoai làm trạm phát sóng và máy tính phải được cài phần mềm conect với điện thoại thôi bạn ơi, chưa nghe thấy biến máy tính thành trạm phát sóng cho điện thoại. Nếu có wifi thì đúng là ok chứ blutooth thì Tớ vẫn thường lấy máy tính có mạng ADSL phát wifi để máy khác và điện thoại truy cập mà bạn. Vô tư.

cuc_i_thui_woac

thay vì bỏ 700k bỏ tiền mua cục wifi gì đó sao bạn không bỏ 300~400k mua 1 cái modem phát wifi dùng mạng ADSL nhỉ? lại TP-link gì đó

oi_tinhyeu117

notkenshin hiện tại mình đang có 1 cục usb bluetooth mình muốn sữ dụng máy bàn làm điễm phát sóng wifi cho đt ! vậy làm cách nào được hả các bạn ! câu hỏi thật khó hiểu và khó trả lời. muốn phát sóng Wifi thì nếu win7 thì chắc dễ roài nhưng qua cái usb bluetooth thì không hiểu nổi ráng mua cái tplink đi

bichcau_kyngo18

các bạn chém em vừa thôi chứ ! tại em nghỉ nếu mà laptop có thề dùng bluetooth để phát sóng wifi vậy tai sao mình không thể dùng cục bluetooth để phát sóng chứ !

sory các bạn ! không bít thì hỏi ! có giỏi thì phải học .! nên em không bít em mới lập pic để hỏi ! các bạn có gì chì tận tình em nha !

Các chủ đề có liên quan khác