mình nhờ các bạn nào đang xài tư vấn giùm mình cái này nha, phòng trọ giờ có 3 người, định bắt gói mạng khoảng 300k đổ lại, các bạn cho biết nên bắt gói nào của nhà mạng nào nha, gói nào tốt nhất trong giá tiền đó đó,hjhj, mình ở gần suối tiên ah, mong các bạn tư vấn giùm, bửa giờ xài 3g tốn kém quá, xem đá banh chịu không nổi,thank các bạn trước nha.

bác nào đang xài gói mà có giá tương tự e, vào cho ý kiến đi mấy bác, thank bác Hmanh93 nha, để nghiên cứu thêm đã,hjhj

khinh_bi

Viettel đang khuyến mãi cho người trong tỉnh, gói 3mb chỉ 130k. Thấy dùng rất tốt.

nguyenduyduhv

mình đang dùng của vnpt mega easy tầm 200k tháng thấy rất tốt 5 máy chạy lướt vù vù down trên mediafire thường 500kb/s, mới lại vnpt chiếm thị phần lớn nhất trên thị trường adsl, bỏ xa rất nhiều các đối thủ cạnh tranh khác->quảng cáo tí

khang_ga

mình đang dùng của vnpt mega easy tầm 200k tháng thấy rất tốt 5 máy chạy lướt vù vù down trên mediafire thường 500kb/s, mới lại vnpt chiếm thị phần lớn nhất trên thị trường adsl, bỏ xa rất nhiều các đối thủ cạnh tranh khác->quảng cáo tí

chym.chick

barabp

Mayfield

xài Viettel cũng được. nếu khuyến mại thì rẻ rề. mạng ổn định, kỹ thuật hỗ trợ nhanh không phải đợi lâu. gọi 08.62555.888 để biết thông tin về gói cước, khuyến mại.

luutruongvan

đang dùng fpt, tháng 275k thấy cũng bt, nếu bác KẾT thì đăng kí dùng cho biết em thấy fpt nó cho cái modem có 4 cổng chứ trước dùng vnpt nó có cái có 2 cổng

Các chủ đề có liên quan khác