motozola_83_91

Bộ này do mình encode do là lần đầu encode nên nếu có gì sai xót xin các bạn cmt để lũy ý kiến

Phim: VanDread phần 1

Thể loại: Action, Ecchi, Humanoid, Mecha, Shounen

Ngày phát hành: 03.10.2000 đến 19.12.2000

Số tập: SS1x 13

Thể loại: TV Series

Nhóm sub: Rai-Sub

nguồn :

Nội dung: Anh main char của phim tình cờ nhận lời thách thức ngu ngốc. Cuối cùng đang đêm hôm khuya khoắt tất cả người bận hô nào đánh nhau với phụ nữ, ảnh vừa lẻn lên tàu Ikazuchi để ăn cắp mech.

Tất nhiên số trời vốn chẳng cho không ai cái gì cả. kế hoạch thất bại ảnh bị bắt và rồi đám Women tấn công... muốn biết tiếp theo chuyện gì phiền coi phim sẽ rõ Spaw nội dung sơ sơ thôi

link download :

ep1:

ep2:

ep3:

ep4:

ep5:

ep6:

ep7:

ep8:

ep9:

ep10:

ep11:

ep12:

ep13:

VanDread ss2

Nội dung tiếp nối ss1

Link down:

ep1 :

ep2 :

ep3 :

ep4 :

ep5 :

ep6 :

ep7 :

ep8 :

ep9 :

ep10 :

ep11 :

ep12 :

ep13 :

Chúc các bạn xem phim vui vẻ

Mong các bạn ủng hộ nha

agu_eowataocpr

mới down 1 ep về coi thử thấy haiz đấy chứ và hay nữa thk chủ host nhiều mà này sau bác để ss1 + ss2 vậy ss2 đâu

toiyeusexvasex

redblood mới down 1 ep về coi thử thấy haiz đấy chứ và hay nữa thk chủ host nhiều mà này sau bác để ss1 + ss2 vậy ss2 đâu từ từ mình sẽ up sau đang encode đừng thúc dục chứ

quoclongcd từ từ mình sẽ up sau đang encode đừng thúc dục chứ mình đâu thúc dục đâu bác mình chỉ hỏi thui mà

Để lúc nào rảnh xem thử, còn nhiều bộ chất trong máy chưa xem được .

- ss1: không nên để chất lượng thấp quá, xem như xem youtube thì chán lắm (chưa xem nhưng thấy dung lượng hơi thấp nên lũy ý với bạn thế)

- ss2: có vẻ bạn lấy file dual audio để encode mini nhưng mà enc xong thì chỉ còn audio mặc định thôi (theo mình đoán là gồm tiếng Nhật và tiếng Anh, tùy mục đích bạn có thể chỉnh luồng audio mặc định cho nó rồi encode)

aprina28

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ Để lúc nào rảnh xem thử, còn nhiều bộ chất trong máy chưa xem được .

- ss1: không nên để chất lượng thấp quá, xem như xem youtube thì chán lắm (chưa xem nhưng thấy dung lượng hơi thấp nên lũy ý với bạn thế)

- ss2: có vẻ bạn lấy file dual audio để encode mini nhưng mà enc xong thì chỉ còn audio mặc định thôi (theo mình đoán là gồm tiếng Nhật và tiếng Anh, tùy mục đích bạn có thể chỉnh luồng audio mặc định cho nó rồi encode) ss1 và 2 audio điều là tiếng anh nhưng mà mình vừa loại bỏ phần tiếng anh ra rùi và giữ phần tiếng nhật lại bác thử vào xem thì sẽ rõ , còn nữa tại đây là bộ cũ nên có nhiều chỗ nó hơi mờ bác coi có gi thì thông cảm cho với lại bác có lũy y trước cái tập bleach 366 ấy mình vừa chỉnh lại nhưng từ ep 5 của ss2 ấy bác thông cảm dùm tại không có nhiều thời (gian) gian để encode lại từ đầu

Các chủ đề có liên quan khác