phuken_kotaro

mình chỉ biết có trang photoshop thôi nhưng mấy hum nay lại không vào được.ai biết có trang nào khác không và trang nào chạy ngon nhất sẻ chia cho mình với.

thank trước nha!

hoaithuong209

thêm vài trang nữa đây

uploadingit.com (dung lượng 10GB, băng thông 2GB/ngày)

4shared.com (dung lượng 5GB)

phaply_k19

mình cũng đang xài photobucket nè,,,có điều mỗi ảnh mãimum là 1mb thui ah

diễn đàn mình cũng có mục up ảnh trong phần tài khoảng cá nhân...size thì chỉ có mã 660x660 thui

kakapyl

Cho thÊm 1 trang mÌnh hay upload Ảnh nÈ

rẤt dỄ xÀi, chỈ cÒn click browse - chỌn Ảnh trong mÁy tÍnh - nhẤn upload, ĐỢi vÀi giÂy - sau ĐÓ chỈ cẦn chỌn link phÙ hỢp rỒi copy_paste thẲng lÊn diỄn ĐÀn lÀ hÌnh sẼ ra

Bricriu

daiphuq9 Cho thÊm 1 trang mÌnh hay upload Ảnh nÈ

rẤt dỄ xÀi, chỈ cÒn click browse - chỌn Ảnh trong mÁy tÍnh - nhẤn upload, ĐỢi vÀi giÂy - sau ĐÓ chỈ cẦn chỌn link phÙ hỢp rỒi copy_paste thẲng lÊn diỄn ĐÀn lÀ hÌnh sẼ ra bạn ơi mình up ảnh theo trang của bạn thấy ảnh post lên hơi bé bây giờ mình điều chỉnh kích thước ảnh thế nào cậu nhỉ.thanks c

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Top 3 mẫu dây chuyền mảnh siêu đẹp tăng thêm phong cách cho các nàng Thời trang & Phong cách 0
D Tư duy hướng biển của các nhà cải cách việt nam nửa cuối thế kỷ XIX Văn hóa, Xã hội 0
D Quan điểm Giải tích về các cách tiếp cận khái niệm giới hạn và việc phát huy tính tích cực nhận thức của học sinh trong dạy học Luận văn Sư phạm 0
D Cơ hội và thách thức của cách mạng công nghiệp 4.0 đối với các quốc gia đang phát triển Luận văn Kinh tế 0
D Nguồn nhân lực cho các doanh nghiệp nhỏ và vừa ở Việt Nam trong bối cảnh cuộc cách mạng công nghiệp 4.0 Quản trị Nhân lực 0
D Các phong cách đàm phán trong kinh doanh Luận văn Kinh tế 0
A các cao thủ cho em xin cách fix lỗi này với ạ em cài AutoCAD 2015 ạ Thủ thuật tin học 2
N phân tích thương mại giữa việt nam với các nước trong fta mà việt nam tham dự với tư cách là thành viên của ASEAN Luận văn Kinh tế 1
D chính sách pháp luật tố tụng hình sự trong các nghị quyết của đảng về cải cách tư pháp thể hiện tron Luận văn Luật 0
D tư vấn cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ về điện toán đám mây và cách vận dụng nó hiệu quả Hỏi đáp Tin học 0

Các chủ đề có liên quan khác