thuy_bp75

các bạn cho e hỏi có phần mềm nào có thể coi được mà không cần pass không vậy..mà người đó ở máy tính khác.xin giúp e với.

2 máy phải có kết nối mạng lan với nhau mới xem được.dùng yahoo messenger monitor sniffer xem tốt..ai bảo không được.

nhht66

Xin người ta cái pass. Vào nhật kí trò chuyện mà xem . Chứ phần mềm thì không có rồi.

amye_lht

boomstar9x đang mơ à, muốn theo dõi ai đóa à đoán trước rình dập theo dõi ng yêu

phuongngoc0207

Có 1 công cụ tên là "Yahoo Message Archive Decoder"

Điều kiện là phải cài và xem trực tiếp trên máy vừa từng chat.

dark_street212

1. cài phần mềm lên máy người bạn muốn theo dõi.

nếu có thể bạn dùng

or keylog có bản mới đó. mình cài con keylog đó lên máy k hiểu sao kis k báo gì luôn. bó tay.

2. cùng modem, trên mạng rất nhiều bài hd đọc nội dung chát qua mạng lan

3. thuê pro viết virus rồi gửi

em gà chỉ nghĩ ra mấy trò cùi mía thôi

còn nếu có phần mềm nào theo dõi được yh fix ngay. ( nếu yh biết ) k fix nó tèo luôn, k ai dùng yh, nó lâu đâu ra nguồn thu

kangtadang35

boykibo Chỉ cần 1 PHÚT có ngay TIỀN trong tài khoản Bảo Kim hot hot!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đi chỗ khác chơi nha bạn. Sang mục quảng cáo nha, Chỗ này không giành cho spam như bạn. Giống dở.

tommy2204 các bạn cho e hỏi có phần mềm nào có thể coi được mà không cần pass không vậy..mà người đó ở máy tính khác.xin giúp e với. bạn có ý tưởng rồi đấy!

cố gắng học hành rồi "viết" ra để tự phục vụ mình nhé!

ps: ông bạn này "âm mưu" vãi

Rheged

E_big đoán trước rình dập theo dõi ng yêu chuẩn luôn

thế là xấu đó bạn ,nhưng mình ủng hộ cái xấu

Nels

tommy2204 các bạn cho e hỏi có phần mềm nào có thể coi được mà không cần pass không vậy..mà người đó ở máy tính khác.xin giúp e với.

Phần mềm sdt vs yh vào inbox, nếu ở Hà Nội hôm nào rảnh, ae gặp nhau trao đổi.

Các chủ đề có liên quan khác