Scandleah

Hôm nay vào thử trang Pdaviet.net thì thấy có 1 sự khác lạ. Thứ tự truy cập như sau:
Dùng chrome: Vào http://www.google.com.vn/> gõ pdaviet.net thì nó hiện thế này đây

Thử kích vào thì hiện thế này:

Tiếp tục nhấn vào Trang chẩn đoán Duyệt web An toàn thì hiện:

Thử cách khác:

Gõ trực tiếp vào Address: pdaviet.net thì hiện:

Không nãn lòng thử FireFox:

Cũng gõ > gõ pdaviet.net thì nó hiện thế này đây cũng y như Chrome:

Tương tự như chrome cũng kích vào hiện:

Cũng nhấn vào Trang chẩn đoán Duyệt web An toàn và hiện y hết chrome:

Tiếp tục gõ trực tiếp trên address thì cũng bị chặn:

Quá tam 3 bận làm phát với IE 9:
Cũng gõ và hiện không khác j 2 trình duyệt chrome và FireFox:

Bây giờ gõ trực tiếp trên Address thì vào được:

Bạn nào bị tương tự mình thì vô cho ý kiến nhé! Trang Pdaviet này mình thấy có nhiều bổ ích nhưng hiện giờ thì gặp trường hợp này!
P/S: Máy mình không dùng Anti nào hết nhé, Chrome, Fire Fox new, IE 9...

Chẳng lẽ cơ chế bảo mật (an ninh) của IE không phát hiện được như Chrome và FF. Một trang hay thế mà bị vậy thật là khó chịu vô cùng, mình cũng thường hay vô để khai thác tài liệu cho con dế của mình, nhưng dạo này bận không vô được, bây h rãnh rỗi ngó qua 1 tí thị bị thế này!

Dagon

sporttrai mình cũng bị như thế nên không vào pdaviet nữa luôn Sao thế nhỉ!@@

Bavol

mong sao pdaviet sớm khắc phục đuơc tình trạng này. Thank bạn vừa sẻ chia.

Taneli

kfcplay bữa nay còn k vào được nữa cơ, họ đang khắc phục Sao không vào được vậy bạn!
dohoangvi mong sao pdaviet sớm khắc phục đuơc tình trạng này. Thank bạn vừa sẻ chia. Hix! Chỉ mong sao vô được thôi! 1 trang hay thế này mà mất đi thật uổng
quaylai Hiện tại chưa chắc ai đúng tốt nhất là từ từ vào để ae nào làm chuột bạch đi Mình cũng đang phân vân nè!

raymous_md

Mình thì không hay vào trang này lắm nên không biết hay nó bị hacker chèn mã độc vào nhỉ?

gd_tt

Ghost.school Mình thì không hay vào trang này lắm nên không biết hay nó bị hacker chèn mã độc vào nhỉ? Rất có thể bị hacker chèn mã độc vào! Mà mình thấy Pdaviet hay thế mà ít người quan tâm nhỉ!

lamvietphap

dohoangvi mong sao pdaviet sớm khắc phục đuơc tình trạng này. Thank bạn vừa sẻ chia. Không có j bạn à: Mới phát hiện ra nên thông báo anh em biết

---------- Bài thêm lúc 12:56 ---------- Bài trước là lúc 12:55 ----------

tamthangia nếu google vừa thông báo thì tốt nhất đừng có liều mà vào. Uhm! Bị google nghía tới thế này thì thật sự là không ổn rồi!

Piero

Chuột bạch đây! vẫn proceed anyway cả tuần nay mà chưa thấy gì!

mình vừa onl bên pdaviet từ 2,3 năm nay thấy không sao cả,có thể còn tồn mấy lỗi do mấy lần pdaviet bị hacker đánh vào

Jerardo

mình không vào được trang này phải nửa năm nay roài, nó chỉ load được mỗi tí bên trên rùi không laod được nữa, bây h vào thì chrome báo trang không an toàn, cũng chẳng muốn vào nwuax

Các chủ đề có liên quan khác