dang_yeu

Trường hợp sau sẽ dc tiếp nhận tại TOPIC này :

Bạn có tài khoản của Box.com ( do tự Reg tại Box.com )

1 : các bạn comment tại topic này và để lại Mail và Pass đăng nhập Box.com

( Khi mình nâng cấp xong, bạn phải vào đổi Pass Box.com ngay tránh GATO )

2 : Vào comment lần 2 để mình biết bạn vừa nhận Acc

3 : Chỉ nâng cấp cho các bạn comment tại topic này

Personal
( Acc free vừa Reg )
Personal
( Acc free vừa dc nâng cấp )
File size limit:
25 MB
100 MB
Web-Storage:
5 GB
50 GB

NỘI DUNG COMMENT

Acc Box.com

Mail : mail của bạn

Pass : pass của bạn
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Vài dòng về khuyến mãi này, các bạn đọc kĩ trước khi comment hỏi :
Acc dc up lên 50GB sẽ là vinh viễn Thời hạn khuyến mãi kết thúc là hết ngày 31-12-2012, dù vậy nhưng Acc vừa dc up lên 50GB thi vẫn dc 50GB ( các bạn nên tranh thủ trong thời (gian) gian này Reg vài Acc )
Kiểm tra để biết Acc dc nâng cấp thành công:
Khi nâng cấp thành công thì sẽ gửi về Hòm thư mail bạn 2 tin :

Mail reset pass có dạng: ( mình sẽ gửi mail này, các bạn không cần lo )
( nhận dc tin này là vào reset pass ngay tránh GATO )

Login vào Box.com kiểm tra thấy như vầy là thành công :

Tuyệt đối không gửi tin vào trang cá nhân, cứ vào topic comment mình giải quyết .

1 nick gửi hơn 1 mail, các bạn tự reset pass khi mình vừa comment nâng cấp xong

không RESET PASS NHANH, MÌNH không CHỊU TRÁCH NHIỆM KHI MẤT ACC
link reset pass cho ai cần:

Rất Thank nếu có bạn nào phụ mình nâng cấp, và júp các mem khi mình off

THANK MÌNH NHÉ, NÚT THANK KÌA.

quataoxanh0_0

topic chính thức hoạt động sau khi nhà mình bị cúp điện tùm lum

---------- Bài thêm lúc 22:45 ---------- Bài trước là lúc 22:23 ----------

nhatthuong Thanks Mo nhé daomtuan Cho mình 1 vé
[email protected] - mt123456

Mà thời (gian) gian là bao lâu thế bạn ? 2 bạn vừa dc lên 50GB minh có gửi kèm mail reset pass lun ruj đấy .

namha_11a1

d05403054 ủa, chưa thấy link rết pass mà bạn gửi cho mình hjhj bạn tới 3 nick lận , nên mình làm nhanh không có guj link reset pass.

bạn vào đây đánh mail để reset này

---------- Bài thêm lúc 23:19 ---------- Bài trước là lúc 23:17 ----------

hjhj thuj mình gửi lun ruj đó, 3 link reset pass .

cobedautay_23

Bạn có thể chỉ dẫn các bạn tự nâng cấp tài khoản của mình khi không dùng acc mail dạng yahoo.com.vn ko? Dạng như gmail, yahoo.com, ... Mình vừa có box.net dạng yahoo.com.vn rồi nhưng các email dạng khác thì không được. Thanks bạn sẻ chia.

Savino

tiendungfr Bạn có thể chỉ dẫn các bạn tự nâng cấp tài khoản của mình khi không dùng acc mail dạng yahoo.com.vn ko? Dạng như gmail, yahoo.com, ... Mình vừa có box.net dạng yahoo.com.vn rồi nhưng các email dạng khác thì không được. Thanks bạn sẻ chia. bạn mún nâng cấp acc ak, mình đâu có nói cần mail yahoo.com hay yahoo.com.vn j đâu

bạn mún mail dạng nào, để lại mail và pass vừa đăng ký trên box.com, mình nâng cấp cho .

đây không phải là topic sẻ chia

duongthang_2004

làm hộ mình 2 cái này với nha:

-

-

thanks

quynhanh_pengoc

monoru vừa xong 3 nick cho bạn và kèm 3 mail reset pass
nâng cấp cho bạn 6 nick mà không có lấy 1 cái thank bạn F5 lại đi, vừa thanks từ lúc đưa ra yêu cầu thứ 2 rồi !! , thanks = miệng thêm lần nữa cho chắc nhé !

huucong246

ladykillad_lk làm hộ mình 2 cái này với nha:

-

-

thanks comment thiếu thông tin

---------- Bài thêm lúc 00:22 ---------- Bài trước là lúc 00:21 ----------

d05403054 bạn F5 lại đi, vừa thanks từ lúc đưa ra yêu cầu thứ 2 rồi !! , thanks = miệng thêm lần nữa cho chắc nhé ! sợ bác có thank cái nào đâu ,hành động tý đi

phaply_k19

đã check, vừa reset lại cho cả 6 nick cả Yahoo lẫn Gmail, 1 lần nữa xin Thank chủ thớt vừa tốt bụng nâng cấp cho mình 6 nick này, xin hẹp gặp lại chủ thớt vào lần sau vs ... 6 nick khác

P/s : chủ thớt cho hỏi, nhũng file mà mình up lên đây, có bị del tương tự như ở Mediafire do vi phạm bản quyền hay do những vấn đề khác không nhỉ :S ?

d05403054 vừa check, vừa reset lại cho cả 6 nick cả Yahoo lẫn Gmail, 1 lần nữa xin Thank chủ thớt vừa tốt bụng nâng cấp cho mình 6 nick này, xin hẹp gặp lại chủ thớt vào lần sau vs ... 6 nick khác

P/s : chủ thớt cho hỏi, nhũng file mà mình up lên đây, có bị del tương tự như ở Mediafire do vi phạm bản quyền hay do những vấn đề khác không nhỉ :S ? không bit nữa, mà nghe giang hồ đồn thì không xoá .

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

1 nick gửi hơn 1 mail, các bạn tự reset pass khi mình vừa comment nâng cấp xong

Các chủ đề có liên quan khác