Jem

Hôm nay mình rãnh rỗi chút nên mở topic để nâng cấp từ 5GB lên đến 50GB :eek:

Mẫu đăng kí acc box.com 50GB:
-Gửi private messenger cho mình gồm các mục sau:

+Email và pass của box.com ( Nếu nhiều nick thì ghi nhiều nick vào )

+Trước khi gửi Phần mềm cho mình thì comment ghi rõ email của bạn ( Không ghi password để tránh GATO vào phá mà hãy Phần mềm cho mình )

+Chỉ làm chuyện cho bạn comment tại topic này

Ai đúng như yêu cầu trên thì mình sẽ cố gắng làm trong thời (gian) gian sớm nhất để phục vụ tốt cho các bạn

Không tương tự như topic của monoru là các bạn cứ thoải mái gửi mail và offline mà không cần ngồi hàng giờ để canh khi nào có acc ^^!

Nếu ai không tin tưởng thì có thể tạo mail con để thử nghiệm nhé

lephuong_rong

đâu cần chỉ đích danh mình vào bài viết của bạn đâu .

---------- Bài thêm lúc 16:59 ---------- Bài trước là lúc 16:54 ----------

cạnh tranh thì tự tạo 1 topic ruj hoạt động, đừng có dìm hàng topic ng khác để đưa topic mình lên không tốt đâu .

babe_mushroom

Chơi như thế là không đẹp bạn à, người ta tin tưởng thì chắc chắn sẽ đưa TK cho bạn à, không nên phải dìm hàng người khác đâu. Đừng vì mấy nút thank làm bạn mờ mắt. Chỉ có vài dòng như thế thôi

magician305

Ghost.school Ái chà bác monoru có đối thủ rồi đây đối thủ j đâu, thì mem thấy mình làm ăn không dc thì cứ vào topic này, không có quyền cấm ai lập topic cả, chỉ nói là trong bài viết mà đưa tên mình vào trong đó, dìm hàng là không đẹp

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nâng cao năng lực cạnh tranh của Công ty cổ phần Giao hàng Tiết Kiệm Luận văn Kinh tế 0
D nâng cao năng lực cạnh tranh tại Công ty cổ phần Dịch vụ Giao Hàng Nhanh Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao hiệu quả hoạt động tư vấn của Công ty Cổ phần chứng khoán Thương Mại và Công Nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao hiệu quả hoạt động kinh doanh của Công ty cổ phần chứng khoán VIG Luận văn Kinh tế 0
D Một số biện pháp đổi mới phương pháp tổ chức để nâng cao hiệu quả Hoạt động giáo dục ngoài giờ Luận văn Sư phạm 0
D nâng cao khả năng cạnh tranh của công ty cổ phần dược hậu giang đến năm 2010 Văn hóa, Xã hội 0
D Giải pháp nâng cao chất lượng thanh toán quốc tế bằng phương thức tín dụng chứng từ tại Vietinbank Luận văn Kinh tế 0
D SKKN giúp học sinh tự củng cố và nâng cao kiến thức về Ước chung lớn nhất Luận văn Sư phạm 0
D Các giải pháp nâng cao hoạt động đào tạo và phát triển nguồn nhân lực tại Công ty TNHH Phú Long Việt Nam Quản trị Nhân lực 0
D Giải pháp nâng cao hiệu quả quy trình sau tuyển dụng nhân sự của Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Thuận Lợi Quản trị Nhân lực 0

Các chủ đề có liên quan khác