Vincent

mình định thiết lập bios để máy ảo khởi động từ file iso nhưng khi vào: boot ->CDROM-DRIVER sau đó ấn enter nhưng không thay đổi được các bạn giúp mình vụ này với:

cobe_kobitnoi

kien_vip mình định thiết lập bios để máy ảo khởi động từ file iso nhưng khi vào: boot ->CDROM-DRIVER sau đó ấn enter nhưng không thay đổi được các bạn giúp mình vụ này với:
chào bạn, trên màn hình bios bạm post lên, trong khung hình bên phải có chỉ dẫn bạn sử dụng các phím thi hành lệnh.

hoàinhựt chào bạn, trên màn hình bios bạm post lên, trong khung hình bên phải có chỉ dẫn bạn sử dụng các phím thi hành lệnh. theo bạn nhìn thì mình phải ấn nút nào để khởi động từ cd-drive. mình thử nhưng không dk

Gow

Nút + và - để thiết lập lại đó bạn.mình cũng dùng vmare nhiều rồi có thắc mắc gì thì hỏi.

Kelvin

mình thử ấn rồi nút + thấy main kêu tít 1 cái nút - thì chẳng thấy hiện tượng j cả. mình thử thay đổi ở các phần # vẫn dk chỉ riêng phần boot chẳng thay đổi dc j cả

---------- Bài thêm lúc 12:22 ---------- Bài trước là lúc 12:15 ----------

à nó hiện nên cái thông báo vàng ở bên dưới như sau:

make sure that yau are logged in to the guest operating system. if you do not see vmware tool installing, click the window icon and enter D:\setup.exe in the search box( where D is your vitual CD-ROM drive)

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thiết kế bộ nghịch lưu độc lập điện áp tần số ra không thay đổi Khoa học kỹ thuật 0
D DCOM Lỗi 797: Kết nối đến máy tính từ xa có thể không được thiết lập bởi vì các modem không tìm thấy Hỏi đáp Tin học 0
A Thiết lập quỹ nghiên cứu để khắc phục sự không tương thích giữa cấp phát tài chính với tiến độ nghiê Kinh tế quốc tế 0
G Thiết kế bộ nguồn chỉnh lưu cho động cơ điện một chiều kích từ độc lập không đảo chiều quay Tài liệu chưa phân loại 2
R Thiết kế hệ thống truyền động van - Động cơ một chiều kích từ độc lập không đảo chiều quay Tài liệu chưa phân loại 0
V Thiết kế hệ thống truyền động van - Động cơ một chiều kích từ độc lập không đảo chiều quay - Cầu 3 pha Tài liệu chưa phân loại 0
H Thiết kế hệ thống truyền động van - Động cơ một chiều kích từ độc lập không đảo chiều quay - Cầu 1 p Tài liệu chưa phân loại 0
N Thiết kế hệ thống truyền động van - Động cơ một chiều kích từ độc lập không đảo chiều quay - Cầu 1 p Tài liệu chưa phân loại 2
A Thiết kế nguồn cấp điện cho động cơ 1 chiều kích từ độc lập không đảo chiểu Tài liệu chưa phân loại 0
E Thiết kề nguồn cấp điện cho động cơ điện 1 chiều kích từ độc lập không đảo chiều Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác