tekening_van

tamthangia Block retrieval of url . add nó và cả cái 210.211.108.201:81 Sao tìm ra cái URL đó nhỉ cái :81 ý.

Riku

vanhoangquy để cho vui, chặn làm ji cả 1 cục tức , vui cái j thành viên mới ??? đây 4 năm rồi còn nhảy chơi garagames : có chơi vậy còn nhảy .

bực nhất onl bằng đt , mạng vừa chậm , load mãi mới xog nó còn nhảy ra dc mới tài chứ.

ndanha

tamthangia cả 1 cục tức , vui cái j thành viên mới ??? đây 4 năm rồi còn nhảy chơi garagames : có chơi vậy còn nhảy .

bực nhất onl bằng đt , mạng vừa chậm , load mãi mới xog nó còn nhảy ra dc mới tài chứ. Thế thì phải kiến nghị BQT ưu đãi lớn cho thành viên lâu năm mới được, mà 4 năm rồi mà "Tiến lên MN" còn lv 0 thế kia buồn nhỉ

con_meo_ngoc

quaylai Thế thì phải kiến nghị BQT ưu đãi lớn cho thành viên lâu năm mới được, mà 4 năm rồi mà "Tiến lên MN" còn lv 0 thế kia buồn nhỉ level 0 cũng may ruj , thua quá trời thua mà

Emil

tlmn chơi đúng mỗi lần

mỗi lần nó hiện lên là +$ đó , mỗi njk ngày nó lên tầm chục lần x hàng triệu mem chưa + khách hốt $ còn j .

nguồn $ của 4rum , kiến kiện củ khoai ak

trongvippro90

Bạn ở đâu thế? Làm quen tí hê. Tớ Quán Hành - Nghi Lộc [/QUOTE]

chú ở thanh chương bác à .

king_death_2k8

tamthangia tlmn chơi đúng mỗi lần

mỗi lần nó hiện lên là +$ đó , mỗi njk ngày nó lên tầm chục lần x hàng triệu mem chưa + khách hốt $ còn j .

nguồn $ của 4rum , kiến kiện củ khoai ak game trí tuệ đó..chơi đi cho bổ óc...

biboo_007

tamthangia Block retrieval of url . add nó và cả cái 210.211.108.201:81 Không thành công.

Đã Block retrieval of url với 2 thằng

mà vẫn không được

love_anhgb_nt92

hongle516 Không thành công.

Đã Block retrieval of url với 2 thằng

mà vẫn không được thế đây là cái gì ?????????? vui lòng xem lại #18 và #23 vừa ghi rõ

thuy_tien220486

sao mà loàng ngoằng thế hả mấy bác , không nghe mấy cụ trên nói à cứ dã Better Pop Up Blocker của googlechor là chặn dc 100% khỏi phải này nọ

còn firefox các bạn chặn như vầy

(em không dùng firefox lên không biết )

Các chủ đề có liên quan khác