Có bác nào làm được như này không:

dạy em với. Cái hình khoanh tròn ấy là một ảnh bình thường nhưng sao nó lại đi kem theo bản nhạc. Bình thường là như này:

Vậy bác nào biết cách làm chỉ em cái nha

lahai72

Nếu bạn dùng WMP 11 thì rất đơn giản, cái này mình vừa dùng rồi.

Bạn cần tạo 1 List nhạc trong WMP >> rồi sau đó vào thư viện (Library) >> chuột phải vào một file nhạc bạn muốn add hình ảnh vào(ngoài hình ảnh bạn có thể add titile, tag, date, ...) >> sau đó chọn Advanced Tag Editor). Đến đây thì bạn biết phải làm gì.

Chúc bạn thành công !

chinhhoa1992 dễ ợt pan lên google gõ mp3tag nhé ĐÚNG PHẦN MỀM NÀY OY

chèn hình ảnh vào nhạc mp3

google tìm cùng ketnooi.com/forum nha

hum nọ mình mới tải về mà

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D nhân tố ảnh hưởng đến sự gắn bó của người lao động có trình độ từ đại học trở lên trong các doanh nghiệp ở thành phố cần thơ Luận văn Kinh tế 0
D Ảnh hướng của văn hoá doanh nghiệp đến sự cam kết gắn bó của nhân viên đối với công ty hệ thống thông tin FPT Văn hóa, Xã hội 0
D Ảnh hưởng của văn hóa doanh nghiệp đến sự cam kết gắn bó của nhân viên với tổ chức tại siêu thị Big Luận văn Kinh tế 0
N Ảnh hưởng của Văn hóa doanh nghiệp đến cam kết gắn bó của nhân viên tại Công ty Cổ phần Công nghệ Ti Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu những yếu tố ảnh hưởng đến quyết định mua xe gắn máy tay ga của người dân Luận văn Kinh tế 0
H Sự gắn bó mẹ con sớm và ảnh hường của nó đến quá trình phát triển tâm lý của trẻ em 2-3 tuổi Tâm lý học đại cương 2
D Slide CÁC YẾU TỐ ẢNH HƯỞNG ĐẾN SỰ GẮN KẾT CỦA NHÂN VIÊN TẠI CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - GIAO THÔNG TH Quản trị Nhân lực 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến sự gắn kết của nhân viên tại công ty cổ phần xây dựng giao thông Thừa Thiên Quản trị Nhân lực 0
T Các yếu tổ ảnh hưởng đến sự thỏa mãn và sự gắn kết của nhân viên hợp tác xã Luận văn Kinh tế 0
D Nhân tố ảnh hưởng tới sự gắn bó của nhân viên trong công ty du lich Khánh Hòa Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác